BusinessLifestyle

अवघ्या 2 लाख रुपयांत खरेदी करा स्विफ्ट आणि वॅगनआर

अहमदनगर Live24 टीम,18 सप्टेंबर 2020 :-कोरोना संकटात कार कंपन्यांची अवस्था अधिकच बिकट झाली. परंतु लॉकडाऊन हळूहळू सुटल्यानंतर कार कंपन्यांची विक्री पुन्हा रुळावर आली. मारुतीसह काही कंपन्यांची ऑगस्टमध्ये मागील वर्षाच्या तुलनेत जास्त विक्री केली. या कंपन्यांनी त्यांची विक्री वाढवण्यासाठी अनेक ऑफर आणि सवलतही दिल्या. परंतु सूट असूनही, कार खरेदी करणे इतके सोपे नाही. परंतु आपल्याला एखादी कार खरेदी करायची असेल तर आम्ही आपल्यासाठी एक अतिशय स्वस्त पर्याय आणला आहे. आपण नवीन ऐवजी सेकंड हँड कार खरेदी करू शकता. सेकंड हँड कार आपल्याला खूप स्वस्त बसेल. सेकंड हँड कार कशी मिळवायची ते जाणून घेऊया.

मारुतीचे स्वतःचे सेकंड हँड कार प्लॅटफॉर्म :-देशातील सर्वात मोठी कार निर्माता मारुती आपल्या प्लॅटफॉर्मवरून सेकंड-हँड कार विकते. या प्लॅटफॉर्मला ट्रू व्हॅल्यू म्हणतात. या प्लॅटफॉर्मवरून आपण अगदी कमी किंमतीत सेकंड-हँड कार खरेदी करू शकता. सध्या या प्लॅटफॉर्मवर तीन मारुती कार विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. यामध्ये सेलेरिओ, स्विफ्ट आणि वॅगनआरचा समावेश आहे. या गाड्या तुम्हाला 2 लाखांच्या किंमतीवर मिळतील. चला कारची माहिती जाणून घेऊया.

१) मारुती:- वॅगनआर सध्या मारुतीची हॅचबॅक कार वॅगनआर ट्रू व्हॅल्यूवर विक्रीसाठी ठेवण्यात आली आहे. आपल्याला 2011 मधील कारचे मॉडेल मिळेल. ही कार अवघ्या 54 हजार किलोमीटरवर धावली आहे. प्रथम मालक कार विकत आहे. या कारची किंमत 2 लाख रुपये आहे. तसे, या कारच्या नवीन मॉडेलची किंमत 4.45 लाख रुपयांपासून ते 5.94 लाख रुपयांपर्यंत आहे.

२) मारुती सेलेरिओ :-मारुती सुझुकीची आणखी एक आवडती कार सेलेरिओ सेकंड हॅन्ड पेट्रोल व्हर्जन विक्रीसाठी ठेवण्यात आली आहे. आपल्याला याचे VXI प्रकार मिळल. उपलब्ध मॉडेल सुमारे 99 हजार किमी धावले आहे. हे 2014 मॉडेल आहे. चांगली गोष्ट म्हणजे आपल्याला या कारवर 6 महिन्यांची वॉरंटी आणि 3 विनामूल्य सेवा देखील मिळेल. कारची किंमत 3.10 लाख रुपये आहे. मात्र नव्या सेलेरिओच्या टॉप मॉडेलची किंमत 5.68 लाख रुपयांपर्यंत आहे.

३) मारुती स्विफ्ट :-भारतात मारुती स्विफ्टलाही चांगली पसंती आहे. या कारचे 2014 मॉडेल विकले जात आहे, ज्याने 72 किलोमीटरपेक्षा जास्त धावले आहे. कारचा व्हीडीआय वेरिएंट विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. आपल्याला ही कार पहिल्या मालकाकडूनच मिळेल. या कारवर वॉरंटी आणि 3 विनामूल्य सेवा देखील असतील. या कारची किंमत 3. 15 लाख रुपये आहे. तुम्हाला नवीन स्विफ्ट 5.19 लाख रुपयांपासून ते 8.02 लाख रुपयांपर्यंत मिळेल.

सोपे पेपरवर्क :-जर तुम्हाला यापैकी एखादी कार ट्रू व्हॅल्यूवर खरेदी करायची असेल तर तुमच्या माहितीसाठी सांगू इछितो की या प्लॅटफॉर्मवरील कागदी कामे अगदी सोपी आहेत. येथे कार विकत घेणे खूप सोपे आहे. ट्रू व्हॅल्यूकडून कार खरेदी करताना आपल्याला बर्‍याच सुविधा देखील मिळतील.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button