BusinessSpacial

‘ह्या’ ठिकाणावरून खरेदी करा कार, 22 हजारांपर्यंतची ऍक्सेसरीज फ्री मध्ये मिळवा

अहमदनगर Live24 टीम,20 सप्टेंबर 2020 :- आपण नवीन कार खरेदी करण्याचा विचार करत असल्यास आपण ही बातमी वाचली पाहिजे. एसबीआयने पुन्हा एकदा ग्राहकांच्या गरजा लक्षात घेऊन उत्कृष्ट ऑफर दिल्या आहेत.

ग्राहक एसबीआय योनोवरून बुकिंग करून या ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात. तुम्ही एसबीआय योनोमार्फत फोर्ड कंपनीची कोणतीही कार बुक केल्यास तुम्हाला 22,113 रुपयांपर्यंत सामान विनामूल्य मिळू शकेल. या व्यतिरिक्त तुम्हाला कारसाठी अतिशय आकर्षक दरात कारचे कर्जदेखील मिळेल.

दुसरीकडे, स्टेट बँक ऑफ इंडियाने स्पष्टपणे सांगितले आहे की या ऑफर अंतर्गत वाहन खरेदी केल्यास विक्री, गुणवत्ता, सेवा किंवा इतर कोणत्याही तक्रारीसाठी बँक जबाबदार नसेल. वाहन विक्री करणारे व्यापारी यासाठी पूर्णपणे जबाबदार असतील.

कारसाठी 100% कर्ज मिळेल :- लक्झरी कार कंपनी व्होल्वो एक मोठी ऑफर आणली आहे. ज्यासाठी कंपनीने एचडीएफसी बँकेशी करार केला आहे. या अंतर्गत, आपल्या पसंतीच्या कारसाठी 100% कर्ज मिळू शकेल. व्हॉल्वो कार सध्या अहमदाबाद, बेंगलोर, चंदीगड, चेन्नई, कोयंबटूर, दिल्ली एनसीआर (दक्षिण दिल्ली, पश्चिम दिल्ली,

गुरुग्राम आणि नोएडा), हैदराबाद, इंदूर, जयपूर, कोची, कोझीकोड, कोलकाता, लखनऊ, लुधियाना, मुंबई, पुणे, रायपूर, सुरत, विशाखापट्टणम आणि विजयवाडा येथे 25 डीलरशिपद्वारे आपल्या उत्पादनांचे विपणन करत आहे.

 एक्स शोरूम किंमतीपर्यंत फायनान्स:- व्होल्वो कार इंडियाला मिळालेल्या माहितीनुसार, या नवीन सेवेअंतर्गत या कारला एक्स-शोरूम किंमतीपर्यंत फायनान्स देण्यात येणार आहे आणि त्याच वेळी ग्राहकांना त्यासाठी पैसे देण्यास सुलभ पर्याय मिळतील. विशेष परिस्थितीत मुदतपूर्व फोरक्लोजरसाठी कोणतेही शुल्क आकारले जाणार नाही.

यामध्ये 7 वर्षापर्यंत कर्ज घेतले जाऊ शकते. त्याअंतर्गत फायनान्स इन्शुरन्स, एक्स्टेन्डेड वॉरंटी, सर्व्हिस पॅकेज आणि अ‍ॅक्सेसरीजचा पर्यायदेखील असेल. व्हॉल्वो कार फायनान्सियल सर्व्हिसेसमध्ये कर्जाची मंजूरी वेगवान होईल आणि सर्वांसाठी एकसमान प्रक्रिया शुल्क असेल. हे ग्राहकांना एक सोयीस्कर फाइनेंस एक्सपीरियंस देईल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button