MaharashtraPolitics

अवघ्या 2 लाखांत खरेदी करा मारुतीच्या ‘ह्या’ 3 प्रसिद्ध कार

अहमदनगर Live24 टीम,27 सप्टेंबर 2020 :- मारुती सुझुकी ही देशातील सर्वात मोठी कार उत्पादक कंपनी आहे. कार विक्रीच्या बाबतीत मारुतीने विक्रम मोडला आहे.

मंदी आणि कोरोना संकटात ऑगस्ट 2020 मध्ये कंपनीने ऑगस्ट 2019 पेक्षा जास्त विक्री केली. कोरोना संकटात कार कंपन्यांची अवस्था अधिकच बिकट झाली. परंतु लॉकडाऊन हळूहळू सुटल्यानंतर कार कंपन्यांची विक्री पुन्हा रुळावर आली.

मारुतीसह काही कंपन्यांची ऑगस्टमध्ये मागील वर्षाच्या तुलनेत जास्त विक्री केली. या कंपन्यांनी त्यांची विक्री वाढवण्यासाठी अनेक ऑफर आणि सवलतही दिल्या. परंतु सूट असूनही, कार खरेदी करणे इतके सोपे नाही. परंतु आपल्याला एखादी कार खरेदी करायची असेल

तर आम्ही आपल्यासाठी एक अतिशय स्वस्त पर्याय आणला आहे. आपण नवीन ऐवजी सेकंड हँड कार खरेदी करू शकता. सेकंड हँड कार आपल्याला खूप स्वस्त बसेल. सेकंड हँड कार कशी मिळवायची ते जाणून घेऊया.

 मारुतीचे स्वतःचे सेकंड हँड कार प्लॅटफॉर्म:- देशातील सर्वात मोठी कार निर्माता मारुती आपल्या प्लॅटफॉर्मवरून सेकंड-हँड कार विकते. या प्लॅटफॉर्मला ट्रू व्हॅल्यू म्हणतात. या प्लॅटफॉर्मवरून आपण अगदी कमी किंमतीत सेकंड-हँड कार खरेदी करू शकता. सध्या या प्लॅटफॉर्मवर तीन मारुती कार विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. यामध्ये इको, स्विफ्ट आणि वॅगनआरचा समावेश आहे. चला कारची माहिती जाणून घेऊया.

१) मारुती स्विफ्ट डिजायर: देशातील सर्वाधिक विक्री होणारी कॉम्पॅक्ट सिडान कार स्विफ्ट डिजायरच्या डिझेल आवृत्तीचे दुसरे मॉडेल ट्रू व्हॅल्यू वेबसाइटवर विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. दिलेल्या माहितीनुसार ही कार 2012 चे मॉडेल असून आतापर्यंत ही कार 1,39,069 किलोमीटर चालली आहे. ही कार पहिल्या मालकाद्वारे विकली जात आहे आणि त्याची किंमत फक्त 2.65 लाख रुपये निश्चित करण्यात आली आहे.

२) मारुती इको: कंपनीच्या प्रसिद्ध व्हॅन कार इकोचा स्टॅण्डर्ड प्रकारही या वेबसाइटवर विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. ही कार विशेष उपयुक्ततेसाठी प्रसिद्ध आहे. वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार ही कार 2016 ची मॉडेल असून आतापर्यंत 61,982 किलोमीटर धावली आहे. ही कार त्याच्या पहिल्या मालकाद्वारे विकली जात आहे. त्याची किंमत दोन लाख निश्चित करण्यात आली आहे.

३) मारुती वॅगनआर: मारुतीची प्रसिद्ध टॉल ब्वॉय हॅचबॅक कार वॅगनआर देखील या वेबसाइटवर विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. दिलेल्या माहितीनुसार, ही कार 2010 चे मॉडेल असून आतापर्यंत ही कार 67,401 कि.मी.पर्यंत चालली आहे, ही कार दुसर्‍या मालकाकडून विकली जात आहे. त्याची किंमत फक्त 1.80 लाख रुपये निश्चित करण्यात आली आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button