Business

रेनॉल्टच्या ‘ह्या’ कार्सवर 70000 रुपयांपर्यंत मिळतिये सूट ; जाणून घ्या ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम,6 ऑक्टोबर 2020 :- रेनॉ (Renault) कारवर ऑक्टोबर ऑफर देण्यात येत आहे. याअंतर्गत Renaultच्या क्विड, डस्टर आणि ट्राइबर वर 70000 रुपयांपर्यंतचा लाभ देण्यात येत आहे. या फायद्यांमध्ये रोख सवलत, एक्सचेंज बेनिफिट आणि लॉयल्टी बेनिफिटचा समावेश आहे. Renaultची ही ऑफर 31 ऑक्टोबर 2020 पर्यंत वैध आहे. जाणून घ्या सर्व डिटेल्स –

१) Kwid :-रेनो क्विडची एक्स-शोरूम किंमत 3 लाख रुपयांपासून सुरू होते. या कारवर 40000 रुपयांपर्यंतचे फायदे मिळत आहेत. यात क्विडच्या निवडक प्रकारांवर 15000 रुपयांची रोकड सूट, 15000 रुपयांचा एक्सचेंज लाभ आणि 10000 रुपयांपर्यंतचा लॉयल्टी बेनिफिट यांचा समावेश आहे.

लॉयल्टी बेनिफिट्समध्ये एकतर जुने रेनॉल्ट मॉडेलची देवाणघेवाण आणि नवीन रेनो क्विड घेण्यावर एक्सचेंज बेनिफिट किंवा रेनो ग्राहक जर दुसरी रेनॉल्ट कार खरेदी करतात तर रोख सूट समाविष्ट करेल. सरपंच, शेतकरी, ग्रामपंचायत सदस्य अशा ग्रामीण ग्राहकांसाठी 5000 रुपयांची विशेष ग्रामीण ऑफर आहे. रेनोद्वारे मंजूर झालेल्या कॉर्पोरेट आणि पीएसयूसाठी 9000 रुपयांपर्यंत कॉर्पोरेट बोनस उपलब्ध आहे. कॉर्पोरेट बोनसपैकी एक किंवा ग्रामीण ऑफरचा लाभ घेतला जाऊ शकतो.

२) Triber Renault Triber :-ची एक्स-शोरूम किंमत 5.12 लाख रुपयांपासून सुरू होते. या कारवर भारतभरात 30000 रुपयांपर्यंत सुविधा मिळू शकते. या फायद्यांमध्ये 20000 रुपयांचा एक्सचेंज बेनिफिट आणि निवडक प्रकारांमध्ये 10000 रुपयांचा लॉयल्टी बेनिफिट्सचा समावेश आहे.

लॉयल्टी बेनिफिट्समध्ये एकतर जुने रेनॉल्ट मॉडेलची देवाणघेवाण आणि नवीन रेनॉल्ट ट्रायबर घेण्यास एक्सचेंज बेनिफिट किंवा रेनो ग्राहक जर दुसरी रेनॉल्ट कार खरेदी करतात तर रोख सूट समाविष्ट करेल.

सरपंच, शेतकरी, ग्रामपंचायत सदस्य अशा ग्रामीण ग्राहकांसाठी 4000 रुपयांची खास ग्रामीण ऑफर आहे. रेनॉल्टद्वारे मंजूर झालेल्या कॉर्पोरेट आणि पीएसयूसाठी 9000 रुपयांपर्यंत कॉर्पोरेट बोनस उपलब्ध आहे. ग्राहक कॉर्पोरेट ऑफरचा किंवा ग्रामीण ऑफरचा लाभ घेण्यास सक्षम असेल.

३) Duster Renault Duster :-ची एक्स-शोरूम किंमत 8.59 लाख रुपये पासून सुरू होते. या वाहनाच्या 1.5 लिटर ट्रिमवर भारतात 70000 रुपयांपर्यंत फायदा होऊ शकतो. त्याच वेळी, 1.3 लीटर टर्बो ट्रिमवर 20000 रुपयांचा लॉयल्टी बेनिफिट्स आणि 3 वर्ष / 50000 किमीच्या ईजी केयर पॅकेजचा लाभ मिळत आहे.

डस्टर 1.5 लिटरवरील 70000 रुपयांपर्यंतच्या फायद्यांमध्ये 25000 रुपयांची रोकड सूट, 25000 रुपयांचा एक्सचेंज बेनिफिट आणि 20000 रुपयांचा लॉयल्टी बेनिफिट यांचा समावेश आहे. कॅश बेनिफिट डस्टरच्या RXS वेरिएंटवर उपलब्ध आहे.

टीपः वेरिएंट आणि शहरांवर अवलंबून फायदे भिन्न असू शकतात. अधिक माहितीसाठी जवळच्या रेनॉल्ट डीलरशिपशी संपर्क साधा.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button