Ahmednagar NewsBreakingMaharashtra

तनिष्क ज्वेलरी ब्रँडच्या ‘त्या’ जाहिरातीवरील गदारोळानंतर झालेय ‘असे’ काही

अहमदनगर Live24 टीम,13 ऑक्टोबर 2020 :- टाटा ग्रुप (टाटा ग्रुप) च्या प्रसिद्ध ज्वेलरी ब्रँड तनिष्कने एका जाहिरातीवरून झालेल्या गदारोळानंतर ती जाहिरात हटविली आहे. या जाहिरातीमुळे ट्विटरवर #BoycottTanishq ट्रेंड होत आहे. सोशल मीडियावर लोकांच्या रोषानंतर कंपनीने ही जाहिरात हटविली.

तनिष्कने त्याच्या प्रमोशनसाठी नवीन जाहिरात प्रसिद्ध केली. यात दोन भिन्न समुदायाचे विवाह (Interfaith Marriage) दर्शवले होते. यावर लोकांनी तनिष्कला ट्विटरवर ट्रोल करण्यास सुरुवात केली. या जाहिरातीमध्ये एका हिंदू महिलेचा गोदभराई सोहळा दर्शविला गेला होता.

या मुलीचे लग्न मुस्लिम कुटुंबात झाले आहे. यामध्ये हिंदू संस्कृती डोळ्यासमोर ठेवून मुस्लिम कुटुंब हिंदू धर्मानुसार सर्व विधी पार पाडताना दाखविला आहे. या जाहिरातीमध्ये गर्भवती महिला आपल्या सासूला विचारते, तुमच्या घरात हा विधी होता नाही ना, यावर तिची सासू उत्तर देते की मुलगी आनंदी ठेवण्याचा विधी प्रत्येक घरात होतो.

तनिष्क यांनी या जाहिरातीचे नाव एकत्वम ठेवले आहे. हे पाहिल्यानंतर यूजर्सना इतका संताप आला की #BoycottTanishq ट्विटरवर ट्रेंड करण्यास सुरवात केली. हा वाद वाढल्यानंतर तनिष्कने आपल्या यूट्यूब वाहिनीवरून व्हिडिओ काढला आहे.

ट्रॉल्सवरून शशी थरूर संतापले :- कॉंग्रेसचे ज्येष्ठ नेते शशी थरूर यांनी तनिष्कच्या जाहिरातीवर ट्रोल करणाऱ्यांवर टीका केली आहे. त्यांनी ट्विट केले की, ‘हिंदुत्व ब्रिगेडने हिंदू-मुस्लिम ऐक्य सुंदरपणे दर्शविणार्‍या या जाहिरातीमुळे तनिष्कांवर बहिष्कार घालण्याचा प्रयत्न केला आहे.

जर त्यांना हिंदू-मुस्लिम ऐक्याबद्दल इतका त्रास असेल तर मग ते संपूर्ण जगामध्ये हिंदू-मुस्लिम ऐक्याचे प्रतीक म्हणून भारतावर बहिष्कार का घालत नाहीत. त्याचवेळी कॉंग्रेस नेते अभिषेक सिंघवी यांनीही यावर ट्वीट करुन बहिष्कार घालण्याची मागणी करणार्‍यांवर टीका केली आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button