Business

मारुतीची मोठी ऑफर ; जुनी कार द्या नवीन घेऊन या

अहमदनगर Live24 टीम,17 ऑक्टोबर 2020 :- देशातील सर्वात मोठी कार कंपनी मारुती सुझुकी लोकांमध्ये लोकप्रिय आहे. अशा परिस्थितीत, ती आपल्या ग्राहकांसाठी नवीन ऑफर घेऊन येत आहे.

मारुती सुझुकीने सणासुदीच्या हंगामासाठी एक नवीन ऑफर आणली आहे. ज्या अंतर्गत आपण कोणत्याही कंपनीच्या जुन्या कारच्या बदल्यात नवीन फ्लॅश कार घेऊ शकता. म्हणून जर तुमचीही योजना असेल तर कार खरेदी करणं ही चांगली वेळ आहे. या उत्सवाच्या हंगामात आपली जुनी कार विकून आपण आपली नवीन कार घरी आणू शकता.

जुन्या कारच्या बदल्यात नवीन कार मिळेल :- आपण मारुती सुझुकीच्या एक्सचेंज ऑफरद्वारे कार खरेदी करू शकता. आपल्याकडे कोणत्याही कंपनीचे वाहन असल्यास आपण त्याद्वारे मारुती सुझुकीच्या एक्सचेंज ऑफरचा लाभ घेऊ शकता. कंपनीच्या वेबसाइटवर दिलेल्या

माहितीनुसार आपण कोणत्याही कंपनीच्या कोणत्याही आणि जुन्या कारची नवीन कारच्या बदल्यात एक्स्चेंज करू शकता आणि ती किंमत नवीन कारमध्ये समायोजित केली जाईल. आपल्याला आपली जुनी कार विकायला त्रास होणार नाही.

एवढेच नव्हे तर कंपनी जुन्या कारची विक्री करण्याशी संबंधित सर्व कामेही करेल. मारुती सुझुकीच्या कोणत्याही शोरूममध्ये जाऊन आपण आपल्या जुन्या कारचे रिझोल्यूशन मिळवू शकता. कारची किंमत मारुती सुझुकीद्वारे डिजिटल केली जाईल.

मोटारींवर 55,000 पर्यंत ऑफर:-  आपण हे जाणून घ्या की मारुती सुझुकीच्या दिवाळीच्या ऑफरअंतर्गत बर्‍याच मोटारीवर 55,000 रुपयांपर्यंत ऑफर दिल्या जात आहेत.

विशेषतः स्विफ्ट डिजायर आणि एस-क्रॉस कारवर ही ऑफर उपलब्ध आहे. या व्यतिरिक्त सेलेरिओवर कंपनी 53,000 रुपयांची ऑफर देत आहे. याशिवाय इग्निस आणि सियाझकडून तुम्ही 50,000 रुपयांपर्यंत सवलत देखील घेऊ शकता.

16 वर्षांपासून अग्रणी असणाऱ्या धांसू ऑफर :- 16 वर्षांपासून अग्रणी असणाऱ्या अल्टोवरही एकूण 41,000 रुपयांपर्यंत सूट मिळत आहे. यात 18,000 रुपयांची कन्ज्यूमर ऑफर आहे, तर एक्सचेंज बोनसमध्ये 15,000 रुपयांची सूट मिळत आहे. अल्टोच्या खरेदीवर तुम्हाला 5,000 रुपयांपर्यंत कॉर्पोरेट सवलत, 3000 रुपयांची अतिरिक्त सूट मिळत आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button