Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreakingLifestyleMaharashtra

मारुती सुझुकीची आणखी एक मोठी ऑफर ; खरेदी न करता व्हा मालक

अहमदनगर Live24 टीम,20 ऑक्टोबर 2020 :- प्रत्येकाला स्वतःची कार हवी आहे, परंतु येणाऱ्या खर्चामुळे कार खरेदी करणे इतके सोपे नाही. अशा परिस्थितीत मारुती सुझुकीने आगामी सणासुदीच्या काळात आपल्या ग्राहकांना मोठी ऑफर दिली आहे.

मारुती सुझुकीने नुकतीच मारुती सुझुकी ‘सब्सक्राइब’ हे फीचर लाँच केले. सुरुवातीला ही सेवा फक्त दिल्ली एनसीआर (दिल्ली, नोएडा, गाझियाबाद, फरीदाबाद आणि गुरुग्राम) आणि बेंगळुरू येथे सुरू केली गेली होती, परंतु आता हैदराबाद आणि पुणे येथेही ही सेवा सुरू केली जात आहे. सध्या कंपनीने मारुती सुझुकीच्या ग्राहकांना सेवा देण्यासाठी ओरिक्स (ORIX Auto Infrastructure Services India) सहाय्यक कंपनीशी करार केला आहे.

खरेदी न करता गाडीचे मालक बना :- या विशेष सुविधेअंतर्गत, आपण खरेदी न करता कारचे मालक होऊ शकता. म्हणजेच, आपण कार भाड्याने घेऊ शकता. त्याबद्दल आणखी एक चांगली गोष्ट अशी आहे की आपल्याला जितके दिवस कार पाहिजे आहे तितके दिवस घेऊ. या सर्वांसाठी आपल्याला काही किंमत मोजावी लागेल. चला त्याबद्दल सर्वकाही जाणून घेऊया.

कोणत्या कारचे सब्सक्राइब घेतले जाऊ शकते? :- याअंतर्गत ग्राहक मारुतीच्या मार्केटर ARENA कडून नवीन स्विफ्ट, डिजायर, विटारा ब्रिझा आणि अर्टिगाची सदस्यता घेऊ शकतात. त्याच वेळी, ग्राहक मारुती विपणक नेक्साकडून नवीन बलेनो, सियाझ किंवा एक्सएल 6 ची सदस्यता घेऊ शकतात. सर्वात चांगली गोष्ट अशी आहे की एका कारची सदस्यता संपल्यानंतर आपण इच्छित असल्यास आपल्याला दुसरी कार मिळू शकते.

एका महिन्यासाठी सब्सक्रिप्शन अमाउंट किती असेल ? :- यासाठी ग्राहकांना पुण्यात स्विफ्ट एलएक्सआयसाठी महिन्याला 17,600 रुपये वर्गणी शुल्क द्यावे लागेल. हैदराबादमध्ये ही रक्कम 18,350 रुपये आहे. त्यात सर्व करांचा समावेश आहे आणि डाऊन पेमेंट नाही. सबस्क्रिप्शन कालावधी संपल्यानंतर ग्राहक बायबॅक पर्यायाची सुविधा घेऊ शकतात. ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी मारूती आपल्या नवीन सदस्यता योजनेत अनेक ऑफर देत आहे.

या सब्सक्रिप्शन योजनेचे फायदे :-

  • – ग्राहकांना शून्य डाउन पेमेंट करावे लागेल
  • – ग्राहकास संपूर्ण कार मेंटेनेंस मिळेल
  • – कार विमा देखील उपलब्ध असेल
  • – 24×7 तास रोडसाइड सपोर्ट सुविधा आहे
  • – या सर्व सुविधा Myles च्या वतीने देण्यात येत आहेत.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button