Ahmednagar NewsBreakingIndiaMaharashtraMoney

जिओ ग्राहकांसाठी धक्कादायक बातमी; ‘ह्या’ प्लॅन्सच्या किंमती वाढल्या

अहमदनगर Live24 टीम,20 ऑक्टोबर 2020 :- देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओ प्रतिस्पर्धी भारती एअरटेल आणि व्होडाफोन आयडिया यांच्याशी स्पर्धा करण्यासाठी अनेक स्वस्त प्लॅन ऑफर करीत असते.

तथापि, आता कंपनीने आपल्या एका व्हीआयपी पॅक योजनेच्या किंमती वाढविल्या आहेत, ज्यामुळे ग्राहकांना धक्का बसला आहे. जिओने डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपी पॅक महाग केला आहे. या योजना किती महागड्या झाल्या आहेत आणि त्यांचे काय फायदे आहेत ते जाणून घेऊया.

डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपी पॅक 33 रुपये महागला :- जिओने डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपी पॅकच्या किंमतीत 33 रुपयांची वाढ केली आहे. पूर्वी ही योजना 222 रुपये किमतीची होती. ही योजना काही महिन्यांमध्ये 222 रुपये किंमतीने सुरू केली गेली होती, परंतु आता या पॅकची किंमत 255 रुपये आहे. आपल्या विद्यमान योजनेसाठी हे अ‍ॅड-ऑन पॅक आहे. यात एका वर्षासाठी डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपी सदस्यता मिळते. बेस कॉलिंग योजना वापरकर्त्याच्या क्रमांकावर सक्रिय होईपर्यंत डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपी सदस्यता चालू राहते. एकदा रीचार्ज झाल्यावर आपल्याला लाभ मिळविण्यासाठी डिस्ने + हॉटस्टार अ‍ॅप डाउनलोड करावा लागेल आणि आपल्या विद्यमान जिओ नंबरवरून ओटीपी वापरुन लॉग इन करावे लागेल.

 किती डेटा मिळतो ? :- 255 रुपयांच्या प्रीपेड पॅकमध्ये तुम्हाला 1 GB जीबीचा उच्च-स्पीड डेटा मिळेल जो तुमची मूलभूत योजना संपेपर्यंत वैध राहील. जिओने अलीकडेच एक योजना आणि ऑफर बनविली आहे, ज्या ग्राहकांना अधिक डेटाची आवश्यकता आहे त्यांच्यासाठी हे सर्वोत्तम आहे.

ही योजना 598 रुपयांची आहे, ज्यामध्ये काही अतिरिक्त फायदे देखील उपलब्ध आहेत. रिलायन्स जिओच्या वेबसाइटवर नवीन योजना लाईव्ह झाली आहे.

जिओच्या 598 रुपयांमध्ये दररोज 2 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. या योजनेची एकूण वैधता 56 दिवसांची आहे ज्यात आपल्याला एकूण 112 जीबी डेटा मिळेल. एकदा हा डेटा संपला की आपल्याला 64 केबीपीएस वेगाने डेटा मिळणे सुरू होईल. या योजनेत दररोज 100 विनामूल्य संदेश देखील उपलब्ध आहेत.

या योजनांमध्ये डिस्ने + हॉटस्टार सदस्यता देखील उपलब्ध आहे :- आपल्याकडे डिस्ने + हॉटस्टार सदस्यता असल्यास, जिओने इतर अनेक योजनांमध्ये हा लाभ दिला आहे. याची 499 रुपयांची योजना आहे, ज्याची वैधता 56 दिवस आहे. या योजनेत आपल्याला दररोज 1.5 जीबी डेटा मिळेल.

तथापि, हा पॅक व्हॉईस आणि संदेश लाभांसह येत नाही. त्याचप्रमाणे जिओ 401 आणि 777 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये डिस्ने + हॉटस्टारची सदस्यता देते. त्यापैकी 401 रुपयांच्या योजनेची वैधता 28 दिवसांची आहे आणि 777 रुपयांच्या योजनेची वैधता 84 दिवस आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button