Ahmednagar CityAhmednagar NewsBreakingIndiaLifestyleMaharashtra

खुशखबर ! Free मध्ये मिळत आहे नेटफ्लिक्सचे सब्सक्रिप्शन ; वाचा सविस्तर …

अहमदनगर Live24 टीम,23 ऑक्टोबर 2020 :- नेटफ्लिक्स जेव्हापासून भारतात आला आहे तेव्हापासून त्याने धुमाकूळ घातला आहे. आपण अद्याप नेटफ्लिक्स प्रीमियम घेतला नसल्यास, थोडा थांबा. खरं तर, नेटफ्लिक्स लवकरच ग्राहकांना चाचणीसाठी विनामूल्य सदस्यता देईल.

नेटफ्लिक्स भारतात नॉन-सब्सक्राइबर्ससाठी स्पेशल इंवेट आणण्याची योजना आखत आहे ज्यांना त्याच्या प्लॅटफॉर्मवर विनामूल्य व्हिडिओ सामग्री पाहण्याची संधी मिळेल.

नवीन ग्राहकांना त्यांच्याशी जोडणे हा यामागील हेतू आहे. या विनामूल्य योजनेतून कंपनीला आपला ग्राहक वर्ग वाढवायचा आहे. नेटफ्लिक्सची ही विनामूल्य सदस्यता आपल्याला केव्हा आणि किती दिवस मिळेल हे जाणून घेऊया.

फ्री सब्सक्रिप्शन 2 दिवस उपलब्ध असेल :- नेटफ्लिक्सचे 2 दिवस मोफत सबस्क्रिप्शन दिले जाईल. सप्टेंबरच्या तिमाहीत झालेल्या निकालाने कंपनीच्या वाढीचा दर मंदावला असल्याचे सांगितले होते. हे लक्षात घेऊन नेटफ्लिक्सची ग्राहकांची संख्या भारतात वाढवण्याची योजना आहे.

आम्हाला कळू द्या की नेटफ्लिक्स आधी 30 दिवसांची विनामूल्य चाचणी ऑफर करत असे, जी आता बंद झाली आहे. त्याऐवजी नवीन ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी कंपनी विपणन जाहिरातींवर भर देत आहे.

फ्री ट्रायल कधी मिळेल? :- नेटफ्लिक्स 4 डिसेंबरपासून भारतात विनामूल्य चाचणी सुरू करणार आहे. यानंतर, परिणामांवर अवलंबून, ते इतर देशांमध्ये देखील वाढवू शकते.

नेटफ्लिक्सचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी ग्रेग पीटर्स यांनी विनामूल्य चाचणीला ‘स्ट्रीमफेस्ट’ म्हणत कंपनीच्या तिसर्‍या तिमाही निकालाची घोषणा करताना प्रोमोची पुष्टी केली. सध्या ही विनामूल्य चाचणी केवळ भारतपुरती मर्यादित आहे.

यापूर्वीही दिलेली आहे विनामूल्य सेवा :- वर्षाच्या सुरूवातीस, नेटफ्लिक्सने दर्शकांसाठी एक नवीन “नेटफ्लिक्स फ्री” पेज लॉन्च केले. हे ज्यांच्याकडे सदस्यता नाही त्यांच्यासाठी हे होते.

हे पेज नॉन-सब्सक्राइबर्स ला नेटफ्लिक्स ओरिजिनल कंटेंट प्रदान करण्यासाठी सुरू करण्यात आले आहे. ‘बर्ड बॉक्स’, अ‍ॅडम सँडलर-जेनिफर अ‍ॅनिस्टन कॉमेडी “मर्डर मिस्ट्री” आणि “द टू पॉप” या हॉरर फिल्म सारख्या शीर्षके नेटफ्लिक्सवर विनामूल्य पाहण्यासाठी उपलब्ध होती.

नेटफ्लिक्स प्लानची किंमत :- नेटफ्लिक्स सध्या भारतात 199 रुपयांपासून ते 799 रुपयांच्या अनेक योजना ऑफर करते. स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्म डिस्ने-हॉटस्टार, Amazon प्राइम व्हिडिओ, वूट,

अल्ट बालाजी यासारख्या इतर प्लॅटफॉर्मसह स्पर्धा करतात, जे केवळ अधिक स्थानिक सामग्रीच प्रदान करत नाहीत, परंतु बर्‍यापैकी स्वस्त देखील आहेत. Amazon प्राइम व्हिडिओ प्रतिवर्षी 999 रुपयांची योजना देते, तर डिस्ने-हॉटस्टारची योजना 369 रुपयांपासून सुरू होते.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button