Breaking

जीरो कॉस्ट EMI वर आयफोन खरेदी करा, सोबत 30,000 रुपयांचा कॅशबॅक

अहमदनगर Live24 टीम,24 ऑक्टोबर 2020 :- आपणास Apple च्या आयफोनसह कोणतेही उत्पादन घ्यायचे असल्यास आपण झिरो कॉस्ट ईएमआयवर कर्ज घेऊ शकता. ही सुविधा जेस्टमनी या फायनान्स कंपनीने दिली आहे.

कंपनीने जाहीर केले आहे की जर भारताला Apple उत्पादन घ्यायचे असेल तर त्याला जीरो कॉस्ट EMI सुविधेसह कर्ज दिले जाईल. यासाठी जेस्टमनी ने Apple शी करार केला आहे. याखेरीज या फेस्टिव्हल हंगामात जेस्टमनीने आणखी एक ऑफर दिली आहे. याअंतर्गत 30,000 रुपयांपर्यंतची कॅशबॅकही मिळू शकेल. जाणून घ्या संपूर्ण ऑफर –

आपण या सुविधेचा कसा फायदा घेऊ शकता ते जाणून घ्या :- जर कोणाला या सुविधेचा लाभ घ्यायचा असेल तर त्यांनी प्रथम जस्ट मनीच्या वेबसाइटवर साइन इन केले पाहिजे. त्यानंतर तिथे तुमचे प्रोफाइल बनवा. मग आपल्याला आपले डिजिटल केवायसी पूर्ण करावे लागेल. ही प्रक्रिया पूर्ण होताच आपण Apple सह झीरो कॉस्ट ईएमआयसह इतर बर्‍याच कंपन्यांचा माल अशा प्रकारे खरेदी करू शकाल.

क्रेडिट हिस्ट्रीशिवाय इतरही या सुविधेचा लाभ घेऊ शकतात :- जेस्ट मनी कंपनीने म्हटले आहे की जर क्रेडिट हिस्ट्री नसेल तर काळजी करण्याची गरज नाही. डिजिटल केवायसी नंतर अशा ग्राहकांना ही सुविधा कंपनी देईल. यासाठी कोणतेही क्रेडिट कार्ड किंवा डेबिट कार्ड आवश्यक नाही. त्याचबरोबर Apple चे कोणतेही उत्पादन खरेदी करताना ग्राहक त्याच्या सोयीनुसार परतफेड योजना देखील निवडू शकतो.

 प्रक्रिया पूर्णपणे पेपरलेस आहे :- जेस्ट मनीने आपली संपूर्ण प्रक्रिया पेपरलेस आणि डिजिटल केली आहे. तथापि, जर ग्राहकांची इच्छा असेल तर ते मैनुअली केले जाऊ शकते. कंपनीच्या म्हणण्यानुसार जेस्ट मनी आणि Apple ने अनेक जीरो कॉस्ट ईएमआई ऑफर बाजारात आणल्या आहेत. याअंतर्गत आयफोन 12, आयफोन 11, आयपॅड व्यतिरिक्त इतर Apple उत्पादने देखील झिरो कॉस्ट ईएमआय किंवा बाई नाऊ, पे लेटर पर्यायाखाली खरेदी करता येतील.

जेस्ट मनीची 30,000 रुपयांची कॅशबॅक ऑफर जाणून घ्या :- याबरोबर जेस्टमनीने 30,000 रुपयांची कॅशबॅक ऑफरही दिली आहे. ही कॅशबॅक 14 नोव्हेंबर 2020 पर्यंत खरेदीद्वारे मिळू शकेल. कंपनीने दिलेल्या माहितीनुसार या ऑफर अंतर्गत 3 बक्षिसे ठेवण्यात आली आहेत. पहिल्यात 30,000 रुपयांची कॅशबॅक ऑफर आहे, तर दुसर्‍या ऑफरमध्ये 20,000 रुपये आणि तिसऱ्या ऑफरमध्ये 10,000 रुपयांची ऑफर आहे. या कॅशबॅकचा लाभ घेण्यासाठी तुम्हाला जेस्टमनी कडून हप्त्यांमध्ये ही सुविधा खरेदी करावी लागेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button