Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar ShoppingBreakingIndiaMaharashtra

येस बँकच्या फेस्टिव सीजनमध्ये खरेदीवर बऱ्याच ऑफर ; स्मार्टफोन, टीव्ही जिंकण्याची संधी

अहमदनगर Live24 टीम,24 ऑक्टोबर 2020 :- फेस्टिव सीजन सुरू झाला आहे. आपण या उत्सवात खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर आपल्यासाठी एक चांगली बातमी आहे. सणासुदीच्या हंगामात, सर्व सार्वजनिक आणि खाजगी क्षेत्रातील बँका ग्राहकांना कमी व्याजदराने खरेदी आणि कर्जावर सूट ऑफर देत आहेत.

यात आता येस बँक आपल्या ग्राहकांसाठी सणाच्या हंगामातील ऑफर घेऊन आला आहे. ही ऑफर ग्राहकांना वेगवेगळ्या आर्थिक उपायांसाठी उपलब्ध आहेत ज्यात कर्ज प्रक्रिया शुल्कात सूट, नो कॉस्ट ईएमआय, गिफ्ट व्हाउचर, कॅशबॅक इ. येस बँकेने निवेदनात म्हटले आहे की ग्राहक आकर्षक व्याजदरावर कोणत्याही व्यत्ययाशिवाय कर्ज घेऊ शकतात.

नो कॉस्ट EMI वर होम अप्लायन्सेसची खरेदी करा :- यात वैयक्तिक आणि व्यवसायासाठी कर्ज, दुचाकी आणि ऑटो कर्जे आहेत जे ऑन-रोड प्राइस 100% पर्यंत आहेत.

यामध्ये लवचिक पेमेंट योजना देखील उपलब्ध आहेत. क्रेडिट कार्ड धारकांना नो कॉस्ट EMI द्वारे घरगुती उपकरणे खरेदी करण्यासाठी बँकेने लोकप्रिय ब्रँडशी करार केला आहे.

शॉपिंग व्हाउचरसह स्मार्टफोन, टीव्ही जिंकण्याची संधी :- बँकेने असे म्हटले आहे की या वेळी सर्वाधिक खर्च करणारे लोक बक्षीस जिंकू शकतात, ज्यात स्मार्टफोन, टेलिव्हिजन, ब्लूटूथ स्पीकर्स आणि शॉपिंग व्हाउचरचा समावेश आहे. येस बँकेचे डेबिट आणि क्रेडिट कार्ड वापरुन इलेक्ट्रॉनिक्स,

कपडे किंवा किराणा खरेदी करण्यासाठी आपल्याला बक्षिसे मिळतील आणि बचत होईल. येस बँक घरी बसून बचत खात्यात डिजिटल खाती उघडण्याची सुविधा आणि फिक्स्ड डिपॉझिटसाठी ओव्हरड्राफ्टदेखील देत आहे.

फेस्टिव्ह सीजनमध्ये ग्राहकांना आकर्षक लोन ऑफर्स :- फेस्टिव्ह हंगामात ग्राहकांना आकर्षक कर्जाची ऑफर दिल्या जातात. हॉटेल, फ्लाइट आणि बस बुकिंगवर आकर्षक सवलतीचा लाभ ग्राहक घेऊ शकतात.

या ऑफरविषयी माहिती देताना येस बँकेच्या रिटेल बँकिंग ग्लोबल हेडने सांगितले की ते या सणाच्या हंगामात ग्राहकांना आकर्षक कर्जाची ऑफर देत आहेत. यासाठी त्यांनी विविध श्रेणींमध्ये मोठ्या आणि लोकप्रिय ब्रँडशी करार केला आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button