Ahmednagar CityAhmednagar NewsBreakingIndiaMaharashtra

खुशखबर ! फ्रीमध्ये मिळतोय स्मार्टफोन ; फक्त करा ‘असे’ काही

अहमदनगर Live24 टीम,25 ऑक्टोबर 2020 :- सॅमसंग सणांच्या उत्सवासाठी नेहमीच ऑफर आणतो. ज्याद्वारे आता आपणास विनामूल्य स्मार्टफोन मिळू शकेल. होय, भारतातील सर्वात मोठा आणि विश्वासार्ह इलेक्ट्रॉनिक्स ब्रँड सॅमसंगने उत्सव हंगामात होम फेस्टिव्ह होम अभियान सुरू केले आहे.

या अभियानमध्ये सॅमसंगकडून क्यूएलईडी टीव्ही आणि पॅसेमॅक्स फॅमिली हब रेफ्रिजरेटर खरेदी केल्यास गॅलेक्सी फोल्ड, गॅलेक्सी एस 20 अल्ट्रा, गॅलेक्सी नोट 10 लाइट, गॅलेक्सी ए 31 आणि ए 21s सारखे फोन सॅमसंगकडून भेट म्हणून देण्यात येतील.

20 हजार रुपयांपर्यंतच्या कॅशबॅकसह अनेक ऑफर आहेत :- या अभियानाचा एक भाग म्हणून, सॅमसंग टेलिव्हिजन आणि डिजिटल डिव्हाइसवर अनेक सणाच्या ऑफर देण्यात आल्या आहेत. याशिवाय 20,000 रुपयांपर्यंतची कॅशबॅक दिली जात आहे.

ग्राहक ही उत्पादने किमान 990 रुपयांच्या ईएमआयवरही खरेदी करू शकतात. कंपनीने म्हटले आहे की ही मर्यादित कालावधीची ऑफर आहे जी 20 नोव्हेंबर 2020 पर्यंत वैध ठरणार आहे.

कोणता स्मार्टफोन विनामूल्य मिळेल :- सॅमसंगचा 85 इंचाचा, 82 इंचाचा, 75 इंचाचा क्यूएलईडी 8 के टीव्ही खरेदी केल्यास गॅलेक्सी फोल्ड स्मार्टफोन देण्यात येणार आहे. त्याच वेळी, आपण QLED टीव्ही खरेदीवर गॅलॅक्सी S20 Ultra ,

55 इंच क्यूएलईडी आणि 65 इंच यूएचडी टीव्हीवर सॅमसंग गॅलेक्सी ए 21 उपलब्ध असेल. त्याच वेळी, 65-इंच क्यूएलईडी, क्यूएलईडी 8 के आणि 70 इंच किंवा मोठ्या क्रिस्टल 4 के यूएचडी टीव्हीवर गॅलेक्सी ए 31 स्मार्टफोन फ्री मिळेल.

रेफ्रिजरेटरवर 15 टक्के पर्यंत कॅशबॅक :- सॅमसंगच्या फ्लॅगशिप स्पेसमॅक्स फॅमिली हब रेफ्रिजरेटरच्या खरेदीनंतर ग्राहकांना गॅलेक्सी नोट 10 लाइट देण्यात येईल.

मेक फॉर इंडिया सॅमसंग कर्ड मॅस्ट्रो रेफ्रिजरेटरसह 15 टक्के आणि आयओटी-सक्षम फॅमिली हब रेफ्रिजरेटर (आरएफ 28 एन 9780 एसजी / टीएल) वर 20 टक्के कॅशबॅक ग्राहकांना मिळतील.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button