Money

पेट्रोल आणि डिझेलवर मिळवा 50 टक्के कॅशबॅक मिळवा; कसे? जाणून घ्या

अहमदनगर Live24 टीम,28 ऑक्टोबर 2020 :-  इंधनाच्या किंमती बर्‍याचदा वाढतात. यावेळी पेट्रोल आणि डिझेलचे दर खूपच उच्चांकावर पोहोचले आहेत. अशा परिस्थितीत तुम्हाला पेट्रोल आणि डिझेलवर काही कॅशबॅक आणि सूट मिळण्याची संधी मिळाली तर किती चांगले होईल.

वास्तविक, एक अ‍ॅप लॉन्च करण्यात आला आहे, ज्याच्या मदतीने तुम्हाला कॅशबॅक मिळू शकेल आणि पेट्रोल-डिझेलवर सूट मिळेल. हे ऍप दिल्लीच्या रौनक शर्मा यांनी तयार केले आहे.

रौनक शर्मा यांनी FYOOL (फ्यूल) अ‍ॅप तयार केले आहे जेणेकरुन तुम्ही कॅशबॅकद्वारेही पेट्रोल, डिझेल आणि सीएनजीवर पैसे वाचवू शकता. हा अ‍ॅप गूगल प्लेवर उपलब्ध आहे. या अ‍ॅपमधून कॅशबॅक कसा मिळवला जाऊ शकतो ते जाणून घेऊया.

50% कॅशबॅक :-  तुम्ही कॅशबॅक ऑफरबद्दल ऐकलं असेलच आणि तेही विशेषत: पेटीएमकडून. जेव्हा आपण आपल्या कारच्या टाकीमध्ये इंधन भरता आणि पेटीएमद्वारे देय देता तेव्हा आपल्याला आपल्या पेटीएम वॉलेटमध्ये कॅशबॅक मिळते. तथापि, FYOOL (फ्यूल) अ‍ॅप थोडे वेगळे कार्य करते. येथे आपण 50 टक्क्यांपर्यंत कॅशबॅक मिळवू शकता. इंधन अ‍ॅप वर कॅशबॅक कसे मिळवायचे ते जाणून घेऊया.

असे करा FYOOL (फ्यूल) अ‍ॅप डाउनलोड :- सध्या गूगल प्ले स्टोअरवर फ्यूल अ‍ॅप उपलब्ध आहे, जे अँड्रॉइड वापरकर्ते डाउनलोड करू शकतात.

  • स्टेप 1: आपल्या Android फोनवर Google Play अॅप उघडा आणि FYOOL (फ्यूल) अ‍ॅपशोधा
  • स्टेप 2: डाउनलोडवर क्लिक करा आणि आपल्या स्मार्टफोनमध्ये स्थापित करा
  • स्टेप 3: काही मूलभूत माहिती देऊन स्थापना पूर्ण करा आणि अ‍ॅपवर नोंदणी करा. आता आपण आपल्या Android डिव्हाइसवरून अॅप वापरणे प्रारंभ करू शकता.

हे कसे काम करते ? :- हे अ‍ॅप वापरणे खूप सोपे आहे. हे अ‍ॅप वापरुन कॅशबॅकचा कसा फायदा घ्यावा ते पहा:

  • स्टेप 1: पेट्रोल, डिझेल किंवा सीएनजी बिलाच्या चित्रावर क्लिक करा आणि ते अ‍ॅपवर अपलोड करा
  • स्टेप 2: बिलाच्या रकमेपैकी 50 टक्के रक्कम आपल्या इंधन खात्यात इंधन पैसे म्हणून जमा केली जाईल
  • स्टेप 3: आपण किराणा सामानासारखे इतर उत्पादने खरेदी करण्यासाठी फ्यूल मनीच्या पैशाचा वापर करू शकता आणि रेस्टॉरंटमध्ये देखील पैसे देऊ शकता. याशिवाय अॅपचा वापर करून इतर लोकांना कॅशबॅकची रक्कमही पाठविली जाऊ शकते.

 शानदार आहे फ्यूल अ‍ॅप :- फ्यूल अ‍ॅप हे अत्याधुनिक अ‍ॅप पैकी एक आहे जे भारत स्वावलंबी बनण्याच्या उद्देशाने ओळखले गेले आहे. असे बरेच अ‍ॅप आहेत, तथापि, इंधन अ‍ॅप वर आपल्याला केवळ इंधन बिलाद्वारे कॅशबॅक मिळू शकेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button