Money

Apple One भारतात लॉन्च ; केवळ 195 रुपयांत मिळतील ‘इतक्या’ सेवा

अहमदनगर Live24 टीम,31ऑक्टोबर 2020 :- जगातील सर्वात मोठी स्मार्टफोन निर्माता कंपनी Apple ने Apple वन सबस्क्रिप्शन बंडल भारतात सुरू केले आहे, जे Apple च्या बर्‍याच सेवा एकाच प्लेटफॉर्म वर प्रदान केल्या जातात.

Apple वनमध्ये, वापरकर्त्यांना त्याच प्लेटफॉर्म वर Apple संगीत, Apple टीव्ही +, Apple क्लाऊड आणि Apple आर्केड सारख्या Apple च्या बर्‍याच सेवांची सदस्यता मिळेल. वापरकर्ते iOS अ‍ॅप स्टोअर वरून Apple वन बंडलची सदस्यता घेऊ शकतात.

Apple ने मागील महिन्यात केवळ Apple वॉच आणि आयपॅड इव्हेंटसह अमेरिकेत ही सब्सक्रिप्शन सेवा सुरू केली. Apple One बंडल अंतर्गत, कंपनी आपल्या पेड सेवेमध्ये सिंगल यूजर, कुटुंब आणि प्रीमियम सदस्यता योजना ऑफर करीत आहे.

परंतु त्याची केवळ दोन प्लॅन भारतात सुरू करण्यात आली असून त्यापैकी Apple वनच्या सिंगल यूजर प्लानची किंमत दरमहा 195 रुपये आहे. यात युजर्सना 50GB iCloud डेटा आणि स्टोरेज, Apple म्युझिक, Apple टीव्ही + apple आर्केड मिळेल.

त्याचबरोबर फैमिली प्लानची किंमत दरमहा 365 रुपये आहे, ज्यामध्ये वापरकर्त्यांना प्रत्येक सेवेसह 200 जीबी आयक्लॉड डेटा आणि स्टोरेज मिळेल. फैमिली प्लानमध्ये 5 यूजर Apple वनच्या सर्विसेज एकाच वेळी वापरण्यास सक्षम असतील. त्याच वेळी, Apple वन प्रीमियर योजनेत, वापरकर्त्यांना सर्व सेवांसह 2 टीबी आयक्लॉड स्टोरेज मिळतो.

यासह Apple न्यूज + Apple फिटनेस + देखील उपलब्ध आहेत. प्रीमियर योजनेची किंमत 2200 रुपये आहे. तथापि, प्रीमियर प्लॅन भारतात सुरू झालेला नाही.

प्रीमियर प्लान केवळ 4 देशांमध्ये उपलब्ध असेल :- Apple चे सीईओ टिम कुक म्हणाले की, Apple वन सबस्क्रिप्शन बंडल वापरकर्त्यांच्या पैशाची बचत करण्यासाठी बराच काळ जाईल. ते म्हणाले, वापरकर्त्यांसाठी चांगली सेवा देण्यासाठी कंपनी प्रयत्नशील आहे. त्याने नोंदवले की या तिमाहीत Apple ने 585 दशलक्ष कुल पेड सब्सक्रिप्शन घेतली आहे.

अशा परिस्थितीत कंपनीच्या या नव्या योजनेत आणखी सब्सक्रिप्शन वाढण्याची अपेक्षा आहे. Apple वन बंडल भारतासह 100 पेक्षा जास्त देशांमध्ये बाजारात आणला जाईल. तथापि, त्याची प्रीमियर योजना केवळ अमेरिका, ब्रिटेन, ऑस्ट्रेलिया आणि कॅनडा मधील यूजर्स साठी उपलब्ध असेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button