Ahmednagar NewsBreakingIndiaMaharashtraSpacial

HDFC बँकेची व्यापाऱ्यांसाठी कॅशबॅक ऑफर ; जाणून घ्या सविस्तर…

अहमदनगर Live24 टीम,31ऑक्टोबर 2020 :-  एचडीएफसी बँकेने मेट्रो, अर्ध-शहरी आणि ग्रामीण बाजारात छोट्या आणि मध्यम आकाराच्या विक्रेत्यांसाठी कॅशबॅक ऑफर्स आणि इतर प्रोत्साहन सुरू केले आहे.

व्यापाऱ्यांमध्ये डिजिटल पेमेंटला प्रोत्साहन मिळावे हे याचे उद्दिष्ट आहे. बॅंकेचे मर्चेंट अ‍ॅप, क्यूआर कोड, पीओएस किंवा पेमेंट गेटवे वापरणारे व्यापारी इलेक्ट्रॉनिक्स, परिधान, किराणा आदी बाबतीत पेटन्ट करू शकतात.

अर्ध-शहरी आणि ग्रामीण बाजारात देखील उपलब्ध :- एचडीएफसी बँकेचे पेमेंट्स, कन्झ्युमर फायनान्स आणि डिजिटल बँकिंगचे प्रमुख, पराग राव म्हणाले की, बँकेसाठी ही पहिलीच वेळ आहे जेव्हा देशभरातील सर्व नेटवर्क व मध्यम कंपन्यांना फेस्टिव ट्रीट्स कैंपेनचे आयोजन केले जाते.

हा कार्यक्रम केवळ मेट्रो शहरांमध्ये उपस्थित व्यापाऱ्यांसाठी नाही तर अर्ध-शहरी आणि ग्रामीण बाजारपेठांसाठी देखील आहे. ते म्हणाले की, भारतातील वेगवेगळ्या डिजिटल प्लॅटफॉर्मला प्रोत्साहित करण्यासाठी व्यापाऱ्यांच्या नेटवर्कला अधिक चांगल्या सोल्यूशन्स आणि या परिवर्तनासाठी प्रोत्साहनासह प्रोत्साहन देणे आवश्यक आहे,

कारण हा बदल डिजिटल इंडिया दिशेने एक महत्त्वपूर्ण पाऊल आहे . ते पुढे म्हणाले की छोटे आणि मध्यम व्यापारी आमच्या विक्रेता नेटवर्कचा एक महत्त्वाचा भाग आहेत.

विक्रेता नेटवर्क 20 दशलक्ष पर्यंत वाढवण्याचे लक्ष्य :- खासगी क्षेत्रातील सर्वात मोठी बँक देशातील विक्रेते मिळविण्यात मोठी भूमिका बजावत आहे आणि पुढील तीन वर्षात छोट्या विक्रेत्यांचे जाळे 20 दशलक्ष पर्यंत वाढवण्याचे मोठे लक्ष्य ठेवले आहे.

बँक विक्रेत्यांना लक्ष्य करीत आहे, देयके स्वीकारणे, त्यांच्यासाठी एक सोपी वेबसाइट तयार करणे, त्यांची यादीची काळजी घेणे आणि रोख प्रवाहावर आधारित कर्ज देणे आदी उपायांद्वारे त्यांना मदत करीत आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button