Lifestyle

आता फोन खरेदीसाठी कर्ज देतेय एअरटेल; आणली ‘ही’ खास ऑफर

अहमदनगर Live24 टीम, 1 नोव्हेंबर 2020 :- एअरटेलच्या ग्राहकांसाठी खूप चांगली बातमी आहे. जर आपण एअरटेलचे नेटवर्क वापरत असाल परंतु आपल्याकडे 4 जी फोन विकत घेण्यासाठी पैसे नसतील तर काळजी करण्याची गरज नाही.

एअरटेलने एलिजिबल 2जी ग्राहकांसाठी जीरो एक्सट्रा कॉस्ट लोनची ऑफर दिली आहे. होय, भारतातील आघाडीची टेलिकॉम कंपनी एअरटेलने आपल्या ग्राहकांना 4 जी मोबाइल हँडसेट खरेदी करण्यासाठी कर्ज देण्याची योजना आणली आहे.

आईडीएफसी बँकेसोबत भागीदारी :- एअरटेलने यासाठी आयडीएफसी बँकेबरोबर भागीदारी केली आहे. एअरटेल 2 जी मोबाइल सेवा वापरणारे ग्राहक एअरटेलने दिलेल्या कर्जाद्वारे त्यांच्या पसंतीच्या 4G स्मार्टफोन खरेदी करण्यास सक्षम असतील. यासाठी त्यांना डाउन पेमेंट भरावे लागेल आणि खास एअरटेल टॅरिफ प्लॅनसह हँडसेट मिळेल.

एअरटेलच्या ऑफरबद्दल जाणून घ्या:-  या कर्जाच्या ऑफरसाठी एअरटेलने आयडीएफसी बँकेबरोबर भागीदारी केली आहे. या भागीदारीअंतर्गत योग्य 2G ग्राहकांना कर्ज देण्यात येईल ज्यांना 4 जी आणि 5 जी मोबाइल हँडसेटची आवश्यकता आहे आणि परंतु ते 60 दिवसांपासून ते एअरटेलच्या नेटवर्कवर सक्रिय असावेत. याअंतर्गत ग्राहकांना 6,800 रुपये किंमतीचा 4G स्मार्टफोन घेण्यासाठी 3,259 रुपये डाऊन पेमेंट करावे लागेल आणि दरमहा 603 रुपये ईएमआय घ्यावे लागेल. कर्जाचा कालावधी 10 महिने असेल आणि त्यानुसार ग्राहकांना एकूण 9,289 रुपये द्यावे लागतील. तसेच, आम्ही आपल्याला सांगू की ही ऑफर 28 दिवसांच्या बंडल पॅकसह येईल.

कर्जाच्या ऑफरचे नाव जीरो एक्सट्रा कॉस्ट :- या पॅकमध्ये 249 रुपयांमध्ये 1.5 जीबी डेटा आणि अमर्यादित कॉलिंग देण्यात आले आहे. या प्रकरणात, त्याची एकूण किंमत 330 दिवसांसाठी 2,935 रुपये असेल. एअरटेल 60 दिवसांसाठी ही ऑफर चालवित आहे. एअरटेलने या कर्जाच्या ऑफरचे नाव जीरो एक्सट्रा कॉस्ट असे दिले आहे. कारण या योजनेंतर्गत ग्राहकांकडून घेतलेली एकूण किंमत बाजारभावापेक्षा कमी असेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button