Ahmednagar NewsBreakingIndiaMaharashtra

60 हजारांपेक्षा कमी किमतीत मिळतायेत मारुतीच्या ‘ह्या’ कार; जाणून घ्या

अहमदनगर Live24 टीम, 9 नोव्हेंबर 2020 :- आपल्याला एखादी कार खरेदी करायची असेल आणि आपले बजेट नवीन कार विकत घेण्यासारखे नाही तर काळजी करू नका . आपण सध्या सेकंड हँड कार खरेदी करू शकता.

विशेषत: ज्या ग्राहकांना कार खरेदी करायची आहे त्यांच्यासाठी सेकंड हँड कार खरेदी करणे हा एक उत्तम पर्याय आहे. कारण याद्वारे ते अनुभव मिळवू शकतात आणि भविष्यात महागड्या गाड्या खरेदी करू शकतात. मारुती सुझुकी नवीन तसेच जुन्या गाड्यांचा व्यवसाय करते.

देशातील सर्वात मोठी कार निर्माता कंपनी मारुती आपल्या सेकंड-हँड कार प्लॅटफॉर्म ट्रूव्हॅल्यूद्वारे वापरलेल्या मोटारींचा व्यापार करते. तुम्हाला जुनी कार घ्यायची असेल तर यावेळी 3 मारुती कार ट्रूव्हॅल्यूवर विक्रीसाठी ठेवल्या आहेत, ज्याची किंमत 60 हजार रुपयांपेक्षा कमी आहे. चला या कारबद्दल जाणून घेऊया.

१) स्विफ्ट 58 हजार रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे :- विक्रीसाठी उपलब्ध असलेल्या तीन सेकंड-हँड कारमध्ये मारुती सुझुकी स्विफ्टचा समावेश आहे. स्विफ्टचा व्हीएक्सआय पेट्रोल व्हेरिएंट विकला जात आहे. 2006 च्या या कारचे मॉडेल विकले जात आहे, जी 1.80 लाख किमीपेक्षा अधिक धावली आहे. दुसरा मालक ही कार विकत आहे. म्हणजे ही कार थर्ड हँड कार असेल. उपलब्ध स्विफ्टची किंमत 58,000 रुपये आहे. नवीन स्विफ्टची किंमत 5.14 लाख ते 8.84 लाख रुपयांपर्यंत आहे.

२) वॅगनआर फक्त 39 हजार रुपयांमध्ये उपलब्ध होईल :- तुम्हाला मारुती सुझुकीच्या वॅगनआरचे पेट्रोल वेरिएंट देखील मिळेल. वॅगनआरचे एलएक्सआय मॉडेल विकले जात आहे. ही कार दुसर्‍या मालकाने विक्रीसाठी देखील ठेवली आहे. वॅगनआर व्हीएक्सआयचे 2006 चे मॉडेल विक्रीसाठी ठेवले गेले आहे , ज्याने 1.04 किमीपेक्षा जास्त अंतर चालले आहे. ही कार अतिशय स्वस्त दरात मिळत आहे. वॅगनआर व्हीएक्सआय केवळ 39 हजार रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे.

३) जेन एस्टिलो एलएक्सआई :- सध्या मारुतीच्या झेन एस्टिलोचे एलएक्सआय मॉडेलसुद्धा ट्रूव्हॅल्यूवर विक्रीसाठी ठेवले गेले आहे. आपल्याला ही कार दुसर्‍या मालकाकडून मिळेल. आपण झेनचे 2007 मॉडेल फक्त 45000 रुपयात खरेदी करू शकता. चांगली गोष्ट अशी आहे की इतके जुने असूनही, हे मॉडेल फक्त 85 हजार किमीपेक्षा कमी चालले आहे. झेन एस्टिलोचे केवळ पेट्रोल व्हेरिएंट विकली जात आहेत.

हे लक्षात ठेवा :- आम्ही आपल्याला ज्या कार दिल्या आहेत त्या सर्व ट्रू व्हॅल्यूनुसार आहेत. तिन्ही कार दिल्लीत विकल्या जात आहेत. सेकंड हँड कार खरेदी करताना लक्षात ठेवणे आवश्यक असलेली एक महत्त्वाची बाब म्हणजे कारची सर्व कागदपत्रे आणि स्थिती योग्यरित्या तपासणे. ऑनलाइन खरेदी करण्याऐवजी अशा गोष्टी समोरासमोर खरेदी करा.

पेपरवर्क सोपे आहे :- सेकंड-हँड कार खरेदी करताना पेपरवर्क प्रक्रिया थोडी अवघड असू शकते. पण ट्रूवैल्यू द्वारे सेकंड हँड कार खरेदी करणे खूप सोपे आहे. ट्रुव्हल्यूवरील मोटारींवर कागदी कामे कमी असतात आणि प्रक्रिया करणे सोपे होते. सैकंड हॅन्ड कार खरेदीदार या प्लॅटफॉर्मवर एकदा प्रयत्न करू शकतात.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button