Ahmednagar NewsBreakingIndiaMaharashtra

घसरलेले मुकेश अंबानी सावरले; वाढली ‘इतकी’ संपत्ती. श्रीमंतांच्या यादीत ‘इतक्या’ स्थानावर

अहमदनगर Live24 टीम, 10 नोव्हेंबर 2020 :-आशियातील आणि देशातील सर्वात श्रीमंत आणि सर्वात मूल्यवान कंपनी रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे अध्यक्ष मुकेश अंबानी जगातील पहिल्या दहा श्रीमंत व्यक्तींच्या यादीत 9 व्या स्थानावरून 7 व्या स्थानावर पोहोचले आहे.

अलीकडेच रिलायन्सचे शेअर्स घसरल्याने एकाच दिवसात अंबानी पाचव्या स्थानावरुन नवव्या स्थानावर घसरले होते. फोर्ब्स रियल टाइम बिलियनेयर रैंकिंग मध्ये ई-कॉमर्स मधील अग्रगण्य कंपनी Amazon चे जेफ बेझोस 193.4 अरब डॉलर डॉलर्स मालमत्तेसह पहिल्या क्रमांकावर आहे.

बर्नार्ड अर्नोट अँड फॅमिली (124.8 अरब डॉलर) दुसरे, मायक्रोसॉफ्टचे बिल गेट्स (118.2 अरब डॉलर) तिसरे, फेसबुकचे मार्क झुकरबर्ग (107.7 अरब डॉलर) चौथे आणि टेस्लाचे एलन मस्क (94.8 अरब डॉलर) पाचव्या स्थानावर आहेत.

कोण कुठे पोहोचले ? :- या यादीमध्ये अनुभवी गुंतवणूकदार वॉरेन बफे (79.0 अरब डॉलर) सहाव्या क्रमांकावर आहेत. मुकेश अंबानी 77.9 अब्ज डॉलर्सच्या संपत्तीसह सातव्या क्रमांकावर आहेत.

अमेरिकेचा संगणक शास्त्रज्ञ लॅरी पेज (77.5 अब्ज डॉलर्स) आठव्या स्थानावर आहे, अमेरिकन उद्योगपती स्टीव्ह बाल्मर (.6$..6 अब्ज डॉलर्स) नवव्या स्थानावर आहेत आणि अमेरिकेचे लॅरी एलेशन (75.6 अब्ज डॉलर्स) दहाव्या स्थानावर आहेत.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button