Ahmednagar NewsMoney

खुशखबर ! दुकानदारांना ‘पेटीएम’ वितरित करणार एक हजार कोटी रुपयांपर्यंतचे कर्ज

अहमदनगर Live24 टीम, 10 नोव्हेंबर 2020 :- नऊ नोव्हेंबर डिजिटल वित्तीय सेवा कंपनी पेटीएमने पुढील वर्षी मार्चपर्यंत दुकानदारांना एक हजार कोटी रुपयांचे कर्ज वितरणाचे लक्ष्य ठेवले आहे.

कंपनीने सोमवारी सांगितले की ते ‘दुकानदार कर्ज कार्यक्रम’ अंतर्गत आपल्या बिजनेस अॅप्सच्या वापरकर्त्यांना विना गॅरंटीवाले कर्ज प्रदान करणे सुरू ठेवेल. पेटीएमने निवेदनात म्हटले आहे की, आमच्या 1.7 कोटी दुकानदारांच्या आकडेवारीच्या आधारे आम्ही व्यवसाय क्षेत्राला 1,000 कोटी रुपयांचे कर्ज देऊ.

या कर्जाद्वारे दुकान मालक त्यांचे व्यवसाय डिजीटलाइझ करण्यात आणि परिचालन मध्ये विविधता आणण्यास सक्षम असतील. यामुळे त्यांची कार्यक्षमता सुधारेल आणि त्यांना डिजिटल इंडिया मिशनमध्ये सामील होण्यास मदत होईल. ”मार्चपर्यंत एक हजार कोटी रुपयांचे कर्ज वाटप करण्याचे आमचे लक्ष्य असल्याचे कंपनीने म्हटले आहे.

पेटीएम दैनंदिन व्यवहाराच्या आधारे दुकानदारांची ऋण पात्रता ठरवते आणि त्यानंतर नॉन-बँकिंग वित्तीय कंपन्या (एनबीएफसी) आणि बँकांच्या भागीदारीत बिना गारंटी कर्ज प्रदान करते. सूक्ष्म, लघु आणि मध्यम उद्योगांच्या (एमएसएमई) वाढीसाठी कमी व्याज दरावर पाच लाख रुपयांपर्यंतची बिना गारंटी कर्ज वाढविण्यात

येणार असल्याचे निवेदनात म्हटले आहे. या कर्जाची वसुली पेटीएमसोबत दुकानदाराच्या दैनंदिन व्यवहाराच्या आधारे केली जाते आणि वेळे आधी होणाऱ्या देयकावर कोणतीही फी आकारली जात नाही.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button