Money

पैसे नसले तरी भरपूर खरेदी करा आणि नंतर पैसे द्या ; कोठे व कसे ? वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 12 नोव्हेंबर 2020 :- दिवाळीचा सण अवघ्या 4 दिवसावर येऊन ठेपला आहे. दिवाळीपूर्वी लोक तयारीला सुरुवात करतात. अनेकदा सणांमध्ये खरेदी केल्यामुळे पैशाची समस्या उद्भवते.

यामुळे, एकतर आपल्याला आपले मन आवरावे लागेल किंवा आपण कर्ज घेऊन आपल्या इच्छा आणि गरजा पूर्ण करण्यास सक्षम असाल. परंतु आता आपल्याला सणाच्या हंगामात कोणाकडूनही कर्ज घेण्याची आवश्यकता नाही.

Amazon ने सुरु केले ‘बाय नाउ पे लेटर सर्विस’ :- बाजारात असे बरेच पर्याय उपलब्ध आहेत ज्याद्वारे तुम्हाला पैशाशी संबंधित अडचणी येणार नाहीत. आजकाल देशातील अनेक कंपन्या बाय नाऊ पे लेटर बाय ऑफर देत आहेत. यात ई-कॉमर्स कंपनी Amazon देखील बाय नाउ पे लेटर सर्विसची सुविधा देत आहे. कंपनीने या सेवेला Amazon पे लेटर असे नाव दिले आहे. याद्वारे कंपनी वापरकर्त्यांसाठी क्रेडिट मर्यादा देते. वापरकर्ते क्रेडिट मर्यादेमध्ये खर्च करू शकतात आणि पुढच्या महिन्यात देय देऊ शकतात.

योजनेचा लाभ कसा मिळवायचा ते जाणून घ्या:-  Amazon ने हे स्पष्ट केले आहे की केवळ अ‍ॅपद्वारे या योजनेचा लाभ घेता येतो. यासाठी प्रथम आपल्या मोबाइलवर Amazon चे अ‍ॅप डाउनलोड करावे लागेल. अ‍ॅमेझॉन पे लेटर सेवा अमेझॉन.इन किंवा अ‍ॅमेझॉन अ‍ॅपवर वापरता येऊ शकते. याचा वापर आपण दररोजच्या आवश्यक वस्तूंपासून ते घरगुती उपकरणे, इलेक्ट्रॉनिक गॅझेट्स, दररोजच्या जीवनावश्यक वस्तू, किराणा सामान, वीज बिले, मोबाइल आणि युटिलिटी बिले डीटीएच रिचार्ज सारख्या गोष्टींकरिता करू शकता. आपण ही सेवा गिफ्ट कार्ड खरेदी करण्यासाठी किंवा Amazon पे बॅलन्समध्ये पैसे लोड करण्यासाठी वापरू शकत नाही.

 ग्राहकांना ईएमआय सुविधा उपलब्ध :- आपण Amazon प्लॅटफॉर्मवर 3000 रुपयांपेक्षा जास्त खरेदी केल्यास Amazon पे लेटरचे ग्राहक त्यास ईएमआयमध्ये रूपांतरित करू शकतो. ईएमआय जास्तीत जास्त 12 महिन्यांसाठी असू शकतो. Amazon पे लेटर आपल्या ग्राहकांना ऑटो-रिपेअरिंगचा पर्याय देते. एकाच वेळी थकबाकी रिटर्न केल्यास कोणतेही अतिरिक्त शुल्क द्यावे लागणार नाही.

Amazonमेझॉन पे लेटर कसे एक्टिवेट करावे ते जाणून घ्या :- आपल्या स्मार्टफोनवर Amazon अ‍ॅप उघडा आणि Amazon पे विभागात जा. वर दर्शविलेल्या Amazon पे लेटरवर क्लिक करा. त्यानंतर Sign up in 60 सेकेंड वर क्लिक करा. आता पॅन क्रमांक प्रविष्ट करा. यानंतर आधार क्रमांक प्रविष्ट करा आणि ओटीपी प्रविष्ट करा. त्वरित आपल्‍याला Amazon पे लेटरची क्रेडिट मर्यादा दिली जाईल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button