ahmednagarlive24
Breaking News Updates Of Ahmednagar

सर्वात मोठी ऑफर : ‘ह्या’ कार्डवर करा खरेदी आणि 52 टक्क्यापर्यंत बचत करा

0

अहमदनगर Live24 टीम, 13 नोव्हेंबर 2020 :-अर्थमंत्री निर्मला सीतारमण यांनी बँकांना केवळ “रुपे कार्ड” ची जाहिरात करण्यास सांगितले आहे. त्यांचा असा युक्तिवाद आहे की भारतीय नागरिकांना इतर कोणत्याही कार्डाऐवजी रुपे कार्ड असणे आवश्यक आहे. रुपे कार्ड्सला जागतिक स्तरावर मान्यता मिळू लागली आहे.

नॅशनल पेमेंट कॉर्पोरेशन ऑफ इंडिया (एनपीसीआय) द्वारे डिझाइन केलेले रुपे कार्ड हे भारताचे स्वतःचे पेमेंट नेटवर्क आहे. जिथे फायद्याचा प्रश्न आहे तेथे रुपे कार्डधारकांना सणासुदीच्या काळात आकर्षक ऑफर्स मिळत आहेत.

Advertisement

रुपे कार्डवर उपलब्ध असलेल्या उत्तम ऑफर जाणून घेण्यासाठी आपण रुपे वेबसाइटला भेट देऊ शकता. 6 मोठ्या ऑफर तुम्हाला रुपे कार्डवर मिळत आहेत . कपडे, आरोग्य आणि वैद्यकीय सेवा, स्मार्टफोन, फूड, फर्निचर आणि इलेक्ट्रॉनिक्स यावर सध्या ऑफर मिळत आहेत.

होम क्लीनिंग सर्व्हिसेस :- आपलं घर स्वच्छ करायचं असेल तर दिवाळी रुपे कार्डच्या मदतीने हे काम सहज करता येईल. रुपे कार्ड वापरुन तुम्हाला होम क्लीनिंग सर्विसेजवरही काही सूट मिळेल. दिवाळीच्या खास आणि शुभ मुहूर्तावर घराचे रंगरंगोटी व रंगकाम केले जाते. या सुविधेवर काही पैसे वाचवण्याची संधी आहे.

Advertisement

 हेल्थकेयर सेवामध्ये सवलत:-  अपोलो फार्मसी स्टोअरमध्ये आपण 15 टक्क्यांपर्यंत सूट मिळवू शकता. आपल्याला फक्त केमिस्टला रुपे कोड दर्शविणे आवश्यक आहे. आरोग्य सेवेवर सूट मिळण्याची चांगली संधी आहे. या संधीचा फायदा घ्या.

Amazon शॉपिंगवर पैसे वाचवा :- रुपे फेस्टिव्ह कार्निवल स्कीमचा वापर करुन Amazon वर या सणासुदीच्या खरेदीचा आनंद घ्या. ग्रेट इंडियन फेस्टिव्हलमध्ये http://Amazon.in वर तुमचा रुपे डेबिट किंवा क्रेडिट कार्ड वापरा आणि 1000 रुपयांच्या किमान खरेदीवर 10% सूट मिळवा. सूट मर्यादा 250 रुपये आहे.

Advertisement

 किराणा सामान स्वस्तात खरेदी करा :- आपण किराणा सामान विकत घेत असल्यास आपण आपल्या बिलावर काही पैसे वाचवू शकता. रुपे कार्डद्वारे तुम्ही रिलायन्स स्टोअरमध्ये 2000 रुपये किंवा त्यापेक्षा जास्त किंमतीच्या खरेदीवर 5 टक्के सूट मिळवू शकता. तुम्हाला जास्तीत जास्त 300 रुपयांची सूट मिळेल.

 जी 5 सबस्क्रिप्शनवर 20% सूट:-  रुपे फेस्टिव्ह कार्निवलसह आपण आपला उत्सव सीझन सुपरहिट बनवू शकता. आपले रुपे कार्ड वापरा आणि 6 महिन्यांच्या आणि 12 महिन्यांच्या जी 5 च्या सब्सक्रिप्शन वर 20% सूट मिळवा. जी 5 वर आपल्याला एंटरटेनमेंट कंटेंट मिळेल.

Advertisement

येथे सर्वात जास्त फायदा होईल:-  रुपे कार्डच्या मदतीने तुम्हाला 52 टक्के पर्यंत सूट मिळू शकते. या सवलतीचा आपण फायदा घेऊ शकता त्यामध्ये टीव्ही, एसी आणि स्मार्टफोनचा समावेश आहे. आपल्याला हा फायदा फक्त सॅमसंग प्रॉडक्ट वर मिळेल. रुपे ही एक देशांतर्गत कार्ड पेमेंट सेवा आहे जी नॅशनल पेमेंट्स कॉर्पोरेशन ऑफ इंडियाने 26 मार्च 2012 रोजी सुरू केली आहे. त्यानंतर रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडियाने (आरबीआय) देशांतर्गत, मुक्त आणि बहुपक्षीय सिस्टम तयार करण्याच्या संकल्पनेस पाठिंबा दर्शविला

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Advertisement
li