Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreakingCorona Virus Marathi NewsMaharashtra

अहमदनगर कोरोना ब्रेकिंग : आज वाढले कोरोनाचे ‘इतके’ रुग्ण !

अहमदनगर Live24 टीम, 16 नोव्हेंबर 2020 :- अहमदनगर जिल्ह्यात आज १६९ रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या ५७ हजार ३९३ इतकी झाली आहे. रुग्ण बरे होण्याचे जिल्ह्यातील प्रमाण हे आता ९६.३४ टक्के इतके झाले आहे.

दरम्यान, काल (रविवारी) सायंकाळी सहा वाजले पासून आज सायंकाळी सहा वाजेपर्यंत रूग्ण संख्येत १८१ ने वाढ झाली. यामुळे उपचार सुरू असणाऱ्या रुग्णांची संख्या आता १२७९ इतकी झाली आहे.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये ३५, खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत ६० आणि अँटीजेन चाचणीत ८६ रुग्ण बाधीत आढळले.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये बाधीत आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा १६, नगर ग्रामीण१०, नेवासा ०१, पारनेर ०१, शेवगाव ०१, श्रीगोंदा ०६ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत बाधित आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा १८, अकोले ०५, जामखेड ०२, कोपर गाव ०२, नगर ग्रामीण ०५ पाथर्डी ०४, राहता ०४, , राहुरी ०२, संगमनेर ०८, शेवगाव ०२, श्रीगोंदा ०१, श्रीरामपूर ०७ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

अँटीजेन चाचणीत आज ८६ जण बाधित आढळुन आले. यामध्ये, अकोले ०५, जामखेड ०२, कर्जत ०५, कोपरगाव ०३, नगर ग्रामीण ०२, पारनेर ०४, पाथर्डी २२, राहता १६, संगमनेर १३, शेवगाव ०४, श्रीरामपूर ०६, कॅन्टोन्मेंट ०४ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

दरम्यान, आज डिस्चार्ज मिळालेल्या रुग्णामध्ये
मनपा ३३, अकोले १०, जामखेड ११, कर्जत ०४, कोपरगाव १०, नगर ग्रा.१४, नेवासा १४, पारनेर ०३, पाथर्डी २५, राहाता ११, राहुरी ०६, संगमनेर १४, शेवगाव ०२, श्रीगोंदा ०३, श्रीरामपूर ०७, मिलिटरी हॉस्पिटल ०२ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

  • बरे झालेली रुग्ण संख्या:५७३९३
  • उपचार सुरू असलेले रूग्ण: १२७९
  • मृत्यू:८९९
  • एकूण रूग्ण संख्या:५९५७१

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button