Money

लॉन्च होतीये ‘ही’ नवीन SUV; ‘हे’ आहेत जबरदस्त फिचर आणि किंमत आहे…

अहमदनगर Live24 टीम, 16 नोव्हेंबर 2020 :- निसान ऑटोमोटिव्ह इंडिया प्रायव्हेट लिमिटेड आपली नवीन कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही मॅग्नाइट 26 नोव्हेंबरला लाँच करू शकते. कंपनीने कारच्या लॉन्चिंगपूर्वीच अनधिकृत बुकिंग सुरू केली आहे.

ग्राहक फेस्टिवल हंगामात कंपनीच्या शोरूममध्ये जाऊन 11,000 आणि 25,000 रुपयांपर्यंतची रक्कम देऊन कार बुक करू शकतात. अशी बातमी आहे की कंपनी लवकरच आपले अधिकृत बुकिंग सुरू करू शकते. अहवालानुसार त्याची प्रारंभिक किंमत 5.50 लाख रुपये असेल.

 निसान मॅग्नाइटच्या संभावित एक्स-शोरूम किमती

  • व्हेरिएंट किंमत 1.0 XE 5.50 लाख रुपये
  • 1.0 XL 6.25 लाख रुपये
  • 1.0 XV 6.75 लाख रुपये
  • 1.0 XV प्रीमियम 7.65 लाख रुपये
  • 1.0 टर्बो XL 7.25 लाख रुपये
  • 1.0 टर्बो XV 7.75 लाख रुपये
  • 1.0 टर्बो XV प्रीमियम 8.65 लाख रुपये

निसान मॅग्नाइटचे इंजिन :- हे रेनो-निसानच्या नवीन सीएमएफ-ए प्लॅटफॉर्मवर तयार केले गेले आहे. यात नैसर्गिकरित्या एस्प्राइटेड बी 4 डी ड्युअल-व्हीव्हीटी 1.0-लिटर पेट्रोल इंजिन मिळेल, जे 72 एचपी पावर जनरेट करेल. इंजिनला 5-स्पीड मॅन्युअल गिअरबॉक्सवर जोडलेले आहे. त्याच्या हायर वैरिएंटमध्ये HRA0 टर्बो-चार्ज 1.0-लिटर पेट्रोल इंजिन मिळेल, जे 5-स्पीड मॅन्युअल आणि सीव्हीटी ऑटोमैटिक गियरबॉक्ससह सुसज्ज असेल. हे 95 एचपीची पावर जनरेट करेल. तथापि, कार डिझेल इंजिनमध्ये लॉन्च होणार नाही.

 निसान मॅग्नाइटचे स्पेसिफिकेशन

– या सेगमेंटमध्ये प्रथमच 360 डिग्री अराउंड व्यू मॉनीटर मॉनिटर देण्यात आले आहे, जे निसान किक्सकडून घेतले गेले आहे. त्याच्या चारही बाजूला असे कॅमेरे आहेत, जे सभोवतालचे दृश्य देते. बटण दाबून, एखाद्याला आवश्यकतेनुसार सूचीमधून कॅमेरा व्यू निवडू शकतो.

– ड्युअल एअरबॅग, ईबीडी विथ एबीएस, सेंट्रल लॉकिंग सिस्टम, स्पीड सेन्सिंग डोर लॉक, व्हेईकल डायनेमिक्स कंट्रोल (व्हीडीसी) हिल स्टार्ट असिस्ट सिस्टम (एचएएस), ट्रॅक्शन कंट्रोल यासारखे जरुरी फीचर देखील देण्यात आले आहेत. यात टायर प्रेशर मॉनिटर सिस्टमसह अँटी रोल बॅकसह चेसिस आणि सस्पेंशन आहे.

– मॅग्नाइटमध्ये वायरलेस चार्जिंग फीचर समाविष्ट आहे, जे या सेगमेंट मधील अन्य एसयूव्हींमध्ये मिळत नाही. ऑटो क्लायमेट एअरकॉन नॉब अंतर्गत मॅग्नेटकडे वायरलेस चार्जिंग पॅड आहे.

– रिपोर्ट्सनुसार कंपनी ही कार डिसेंबरमध्ये लाँच करू शकते. त्याची सुरुवातीची एक्स-शोरूम किंमत 5.3 लाख ते 7.5 लाख रुपयांपर्यंत असू शकते.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button