IndiaSpacialWorld

अँपल लॉन्च करणार ‘हे’ जबरदस्त प्रोडक्ट ; जाणून घ्या त्याबद्दल सविस्तर …

अहमदनगर Live24 टीम, 17 नोव्हेंबर 2020 :-अमेरिकन टेक कंपनी Apple आपल्या प्रोडक्ट लाइनअपचा वेगाने विस्तार करीत आहे. एका अहवालानुसार 2021 च्या उत्तरार्धात कंपनीने एअरपॉड्स 3 आणि मिनी एलईडी आयपॅडचा एक नवीन सेट बाजारात आणण्याची योजना आखली आहे.

Apple विश्लेषक मिंग-ची कुओ यांच्या संशोधन नोटनुसार, आगामी एअरपॉड्स 3 , प्रो मॉडेल्सपेक्षा स्वस्त असतील आणि एक्टिव नॉइज रद्द करणे यासारख्या हाई-एंड फीचर्स सह सुसज्ज असतील. फ्यूचर एअरपॉड्स चांगल्या एक्सपीरियंससाठी सिंपल टच सेंसर्ससह येऊ शकतात.

आगामी एअरपॉड्स आरोग्यावरही लक्ष ठेवेल :- अँपल एअरपॉडच्या फ्यूचर व्हर्जनमध्ये एम्बिएंट लाइट सेंसर्स जोडण्याची योजना आखत आहे जेणेकरुन ब्लड-ऑक्सीजन लेवल आणि हार्ट रेट यासारख्या डेटाचे परीक्षण केले जाऊ शकते. यावरून हे किती प्रगत असेल याचा अंदाज केला जाऊ शकतो.

कंपनी मिनी एलईडी आयपॅड देखील लॉन्च करू शकते :-

  • – हे एअरपॉड्ससह लॉन्च केले जाईल की स्वतंत्रपणे लाँच केले जाईल, याची सध्या तरी खातरजमा झालेली नाही.
  • – कुओने नोटमध्ये असेही नमूद केले आहे की Apple त्याच वेळी नवीन मिनी एलईडी आयपॅड देखील रिलीज करेल, तथापि, हे एअरपॉड्ससह लॉन्च होईल की स्वतंत्रपणे सुरू केले जाईल याबद्दल कोणतेही स्पष्टीकरण देण्यात आले नाही.
  • – कुओ यांनी सुमारे आठ महिन्यांपूर्वी सांगितले की Apple ने 2021 च्या अखेरीस सहा मिनी-एलईडी उत्पादने लॉन्च करण्याची योजना आखली आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button