IndiaLifestyleMoney

जबरदस्त ! व्हॉट्सअ‍ॅपद्वारे पाठवा गोल्ड, जाणून घ्या सविस्तर…

अहमदनगर Live24 टीम, 17 नोव्हेंबर 2020 :-व्हॉट्सअ‍ॅप आता एका मेसेजिंग प्लॅटफॉर्मच्या पलीकडे गेला आहे. हे आपणास मीडियाची देवाणघेवाण करण्यास, व्हिडिओ कॉल करणे, न्यूज सब्सक्रिप्शन, बिजनेस कॅटलॉगची तपासणी करण्यास आणि आता डिजिटल देय देण्याची सुविधा देते.

परंतु आपणास माहित आहे का की आपण सोने पाठविण्यासाठी व्हॉट्सअ‍ॅप देखील वापरू शकता. डिजिटल सोन्याची खरेदी किंवा गुंतवणूक करण्याचे बरेच पर्याय आहेत. असाच एक प्लेटफॉर्म म्हणजे सेफगोल्ड. जाणून घेऊयात तपशीलवार माहिती.

सेफगोल्ड काय आहे ? :- सेफगोल्ड ग्राहकांना सोने जमा करण्याची परवानगी देते, सुरक्षित ठेवण्याची चिंता न करता सोन्याची खरेदी व जमा करण्याची इच्छा आहे अशा लोकांसाठी हे चांगले आहे.

त्याने डिजिटल गोल्ड ऑफर करण्यासाठी पेटीएम आणि फोनपे सारख्या गुंतवणूक प्लॅटफॉर्मसोबत भागीदारी केली आहे. याव्यतिरिक्त, हे प्लेटफॉर्म व्हॉट्सअॅप वापरकर्त्यांना त्यांच्या संपर्कांवर सोने पाठविण्याची परवानगी देखील देते. ते कसे कार्य करते ते पाहूया .

सोने कसे पाठवायचे ? :- आपल्या खात्यात लॉगिन करा आणि डॅशबोर्डवरील गिफ्ट ऑप्शनवर क्लिक करा. प्राप्तकर्त्याचा मोबाइल नंबर (ज्यांना आपण सोने पाठवत आहात) आणि भेट म्हणून आपण देऊ इच्छित असलेले सोन्याचे प्रमाण प्रविष्ट करा.

आपण यासह एक संदेश किंवा स्टिकर देखील जोडू शकता. हे लक्षात ठेवा की जर आपण सोने विकत घेतले नसेल तर प्रथम भेट पाठवण्यापूर्वी आपल्याला काही सोने खरेदी करावे लागेल.

सोने कसे मिळेल ? :- एका निर्दिष्ट कालावधीत सोन्याची पूर्तता करण्यासाठी लिंकसह सोन्याच्या प्राप्तकर्त्यास एक एसएमएस पाठविला जाईल. प्राप्तकर्ता त्यांच्या सेफगोल्ड खात्यात लॉग इन करू शकतो

आणि त्या कालावधीत सोन्यासाठी क्लेम करू शकतो. आपण त्यांना ही लिंक व्हॉट्सअ‍ॅप किंवा इतर कोणत्याही मेसेजिंग प्लॅटफॉर्मवर पाठवू शकता. हि लिंक प्राप्तकर्त्यास गिफ्टकडे नेईल.

बिना अकाउंटचे सोने पाठवा :- सेफगोल्ड हे ज्याच्याकडे सेफगोल्ड खाते नाही अशा व्यक्तीसही लिंकद्वारे सोने पाठविण्याची परवानगी देते. प्राप्तकर्त्याने तो मोबाइल नंबर प्रविष्ट केला पाहिजे ज्यावर गिफ्ट पाठविले गेले. यानंतर ओटीपीच्या मदतीने सोने मिळू शकते.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button