Money

लवकर खरेदी करा जिओफोन ; वाढणार आहे ‘इतकी’ किंमत

अहमदनगर Live24 टीम, 21 नोव्हेंबर 2020 :-आपण जिओ फोन खरेदी करण्याची योजना आखत असाल तर तो लवकरच खरेदी करा. येत्या काही दिवसांत जिओ फोनची किंमत लवकरच वाढणार आहे.

रिलायन्स जिओने ग्राहकांना कमी किंमतीत अधिक चांगला डेटा आणि कॉलिंग बेनिफिट्स देण्याचे आश्वासन दिले आहे आणि यामुळे कंपनी जिओ फोन ऑफर करत आहे.

जिओ फोनमध्ये लवकरच 300 रुपयांची वाढ होणार आहे :- जिओ फोन विकत घेण्यासाठी ग्राहकांना जास्त किंमत मोजावी लागू शकते. मूळ जिओ फोनची किंमत 699 रुपये आहेत ती आता 300 रुपयांनी वाढणार आहेत.

म्हणजेच त्याची किंमत वाढून 999 रुपये होईल. जिओ फोन कंपनीकडून गेल्या वर्षी दिवाळीच्या दिवशी 699 रुपयांमध्ये जिओ फोनची ऑफर देण्यात येत होती आणि आतापर्यंत ग्राहकांना या ऑफरचा फायदा मिळत आहे.

125 रुपयांचे रिचार्ज देखील अनिवार्य आहे :- ही ऑफर ‘लिमिटेड पीरियड डील’ असल्याचे कंपनीच्या वतीने सांगण्यात आले आहे. त्याच वेळी असेही म्हटले आहे की जवळपास एक वर्षाचा कालावधी संपल्यानंतर आणि फोनची मागणी कमी झाल्यामुळे जिओ पुन्हा फोन 999 रुपयात विकण्याचा निर्णय घेऊ शकेल.

किंमत वाढवण्याबरोबरच यासाठी 125 रुपयांचे रिचार्ज देखील अनिवार्य केले जाऊ शकते. म्हणजेच जिओ फोन खरेदी करताना खरेदीदारांना 1,124 रुपये द्यावे लागतील. कंपनी लवकरच त्यासंदर्भातील ऑफिशल स्टेटमेंट शेयर करू शकेल.

1,500 रुपयांचे फायदे मिळणार नाही :- त्याचबरोबर कंपनीकडून सांगण्यात आले की, जिओ फोन खरेदी केल्याच्या तीन वर्षांच्या आत ग्राहकाने फोन परत केल्यास 299 रुपये परत मिळतील. त्याचबरोबर, कंपनी फोनसह 99 रुपये अतिरिक्त डेटा पॅक देखील प्रदान करीत होती आणि यासाठी,

खरेदीदारांना मासिक रीचार्ज करावे लागले. म्हणजेच, कंपनी सुमारे 1,500 रुपयांचा बेनिफिट्स देत होती, जे यापुढे खरेदीदारांना उपलब्ध होणार नाही. तथापि, कंपनी या फीचर फोनसह नवीन किंमतीवर नवीन बेनिफिट्स देखील आणू शकते.

7 मिलियन जिओ फोनची झाली होती विक्री :- रिलायन्स जिओचा 4 जी फीचर फोन सुपरहिट असल्याचा अंदाज यावरून लावला जाऊ शकतो की लॉन्चिंगच्या 2 वर्षानंतर जिओफोनने 70 मिलियन पेक्षा जास्त युनिट्सची विक्री केली होती हे एक रेकॉर्ड आहे. हे आकडे Jio फोन आणि Jio फोन 2 या फोनचे आहेत.

कंपनीने 2 वर्षात 7 मिलियन फोनची विक्री करुन मोबाईल फोन विकण्याचा एक नवा विक्रम केला, तर या दोन वर्षांत 7 मिलियन नवीन युजर्स देखील जिओ नेटवर्कशी जोडले गेले.

एकीकडे 4G फोन कमी किंमतीत उपलब्ध झाल्यामुळे अधिक लोकांना Jio फोन आवडला, तर Jio फोनमधील फीचर आणि माय Jio अॅपमधील सामग्रीने लोकांना खूप आकर्षित केले.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button