Money

मस्तच ! अडीच लाखांची ‘ही’ नवीन रेसिंग बाईक भारतात लॉन्च ; ‘असे’ आहेत फीचर्स

अहमदनगर Live24 टीम, 21 नोव्हेंबर 2020 :- रेसिंग बाईक बनवणाऱ्या केटीएमने भारतात केटीएम 250 एडवेंचर लॉन्च केली आहे. त्याची एक्स-शोरूम किंमत 2.48 लाख रुपये आहे. यास केटीएम 390 अ‍ॅडव्हेंचर प्लॅटफॉर्मवर विकसित केले गेले आहे. ऑल-न्यू केटीएम 250 अ‍ॅडव्हेंचर ही ट्रॅव्हल-एंड्युरो मोटरसायकल आहे. केटीएम 250 अ‍ॅडव्हेंचरचा लुक 390 अ‍ॅडव्हेंचरसारखेच आहे.

परंतु इंजिन आणि रंग या दोहोंमध्ये फरक आहे. केटीएम 250 अ‍ॅडव्हेंचर ब्लॅक अँड ऑरेंज कलरमध्ये लॉन्च करण्यात आली आहे.

 केटीएम 250 एडवेंचरचे इंजिन आणि फीचर्स

– बाईकमध्ये 248 सीसीचे सिंगल सिलेंडर लिक्विड-कूल्ड इंजिन आहे, जे 30hp वर 9,000rpm पॉवर आणि 24Nm वर 7,500rpm टॉर्क जनरेट करते. इंजिनला 6-स्पीड गिअरबॉक्सवरने जोडले गेले आहे. बाईकमध्ये 14.5-लीटर क्षमतेची पेट्रोल टाकी आहे.

– बाईकमध्ये जीपीएस ब्रॅकेट, रेडिएटर प्रोटेक्शन ग्रिल, क्रॅश बॅंग्स, हेडलॅम्प प्रोटेक्शन आणि हँडलबार पॅड्स, बॉशची एबीएस (अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम) आहे. बाईकमध्ये 320 मिमी फ्रंट डिस्क ब्रेक आणि 230 मिमी रियर डिस्क ब्रेक आहेत.

– एडवेंचर सीरीजची ही मालिका सर्व प्रकारच्या मार्गांवर चालविली जाऊ शकते. म्हणजेच, आपण त्यांना सामान्य रस्त्यासह चिकणमाती, भरलेल्या चिखलावर सहजपणे चालविण्यास सक्षम असाल.

– भारतीय ऑटो मार्केटमध्ये केटीएम 250 अ‍ॅडव्हेंचरची रॉयल एनफील्ड हिमालयनशी स्पर्धा आहे, ज्याची किंमत 1.91 ते 1.95 लाख रुपये आहे. तसेच, बीएमडब्ल्यू जी 310 जीएस देखील याची स्पर्धा करेल, ज्याची किंमत 2.85 लाख रुपये आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button