खुशखबर ! नेटफ्लिक्सवर आपले आवडते चित्रपट पहा अगदी मोफत ; ‘असा’ घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 21 नोव्हेंबर 2020 :-नेटफ्लिक्स ही जगातील सर्वात मोठी स्ट्रीमिंग सेवा आहे आणि एका विकेंडसाठी तुम्हाला विनामूल्य एक्सेस मिळू शकेल. नेटफ्लिक्स 5 डिसेंबर ते 6 डिसेंबर या काळात स्ट्रीमफेस्टचे आयोजन करीत आहे.

या विकेंडमध्ये भारतातील कोणालाही नेटफ्लिक्समध्ये एक्सेस प्रवेश मिळेल. स्ट्रीमफेस्टमध्ये साइन अप करताना आपल्याला कोणतीही क्रेडिट किंवा डेबिट कार्ड माहिती सामायिक करण्याची आवश्यकता नाही.

Advertisement

हे लक्षात ठेवा की हे केवळ त्यांच्यासाठीच आहे जे सदस्य नाहीत आणि सेवेसाठी साइन अप केलेले नाहीत. नेटफ्लिक्सचे प्लॅन महिन्याला 199 रुपये पासून सुरू होतात. 199 रुपयांची योजना फक्त मोबाईलसाठी आहे. प्रीमियम योजनेसाठी अधिकतम योजना दरमहा 799 रुपये आहे.

फ्री नेटफ्लिक्ल एक्सेस साठी कोणत्या तारखा आहेत? :- नेटफ्लिक्स एक वीकेंडसाठी विनामूल्य आहे. हे 5 आणि 6 डिसेंबर रोजी असेल. विनामूल्य एक्सेस वेळ 5 डिसेंबर रोजी मध्यरात्री 12.01 वाजता सुरू होईल आणि 6 डिसेंबर रोजी रात्री 11.59 पर्यंत चालेल. नेटफ्लिक्सने म्हटले आहे की भारतातील कोणतीही व्यक्ती सर्विसला एक्सेस करण्यास सक्षम असेल आणि सर्व केंटेंट लाइब्रेरी विनामूल्य पाहण्यास सक्षम असेल. यात कोणतेही बंधन नाही.

Advertisement

 नेटफ्लिक्स स्ट्रीमफेस्टसाठी साइन अप कसे करावे?

– आपणास फ्री नेटफ्लिक्स हवे असल्यास Netflix.com/StreamFest वर जा.

Advertisement

– आपण Android अॅप देखील डाउनलोड करू शकता.

– नंतर आपले नाव, ईमेल किंवा फोन नंबर आणि पासवर्ड सह साइन अप करा. आपण फ्रीमध्ये स्ट्रीमिंग सुरू करण्यास सक्षम असाल.

Advertisement

नेटफ्लिक्सच्या फ्री एक्सेस करण्याची दुसरी पद्धत:-  व्होडाफोनचे पोस्टपेड यूजर्स एका वर्षासाठी विनामूल्य नेटफ्लिक्स घेऊ शकतात. परंतु यासाठी तुम्हाला दरमहा 1099 रुपयांची योजना घ्यावी लागेल, ज्यात सहा महिन्यांचा लॉक-इन कालावधी असेल. योजनेत एक वर्ष नेटफ्लिक्स विनामूल्य उपलब्ध आहे. यात आपणास व्होडाफोन पोस्टपेडसह 499 रुपयांच्या प्लॅनचा फ्री एक्सेस मिळेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Advertisement