Money

गुलाबी थंडीत लॉन्ग राइंडिंगला जायचंय ? मग नक्की घाला ‘हा’ सूट

अहमदनगर Live24 टीम, 21 नोव्हेंबर 2020 :-हिवाळ्याच्या हंगामात आपण लॉन्ग राइडिंग वर जाणार आहात ? तर मग सुरक्षिततेची पूर्ण काळजी घ्या. म्हणजेच, दुचाकी सर्व्हिसिंगसह, तुम्ही रोड सेफ्टीसह संबंधित एक्सेसरीज देखील ठेवली पाहिजे.

सेफ्टी अ‍ॅक्सेसरीजचा सर्वात महत्वाचा भाग म्हणजे रेसिंग सूट किंवा जाकीट. आपणास बर्‍याच वेळा लक्षात आले असेल की बाईकवरून लांब प्रवास करणारे लोक बर्‍याचदा हे सूट घालतात.

हे सूट अशा प्रकारे डिझाइन केले गेलेले असतात जेणेकरून ते आपली राइडिंग सुलभ आणि सुरक्षित करतात. ते पूर्णपणे आरामदायक आहेत. ते हिवाळ्याच्या काळात थंड वाऱ्यापासून संरक्षण देखील देतात. चला या सूट बद्दल जाणून घेऊया …

बाइकिंग रेसिंग सूट काय आहे?:-  हे सूट बाइक चालकांसाठी डिझाइन केले आहेत ज्यांना रेसिंग आणि लाँग राईडिंगचा शौक आहे. या सुटमध्ये सेल्फी एलिमेंट वापरला जातो. म्हणजेच, जर तुम्ही कधी चुकून राइडिंग करताना पडलात किंवा तुमचा एखादा अपघात झाला तर तुम्हाला दुखापतीपासून वाचवता येईल. ते आपले संपूर्ण शरीर चांगले झाकतात. तथापि, आपल्याला सूटसह हेल्मेट घालणे देखील आवश्यक आहे.

  • – या सूटमध्ये, बॅंड स्पेसमध्ये मऊ प्लास्टिकची सामग्री वापरली जाते.
  • – आपल्या कोपर, गुडघे, खांदे, पाठ अधिक प्रोजेक्ट केले जातात.
  • – सूटवर लहान लहान जाळी भाग हवेशीर करण्यासाठी वापरली जाते , जेणेकरून सूट गरम होऊ नये.
  • – हे सूट सूट वाटरप्रूफ, डस्टप्रूफ असतात .
  • -सूटसह राइडिंग ग्लोव्हज देखील घालणे आवश्यक आहे, त्यामध्ये हार्ड प्लास्टिक आहे जे बोट सुरक्षित ठेवते.

बाइकिंग सूटची किंमत :- या सूटची ऑनलाईन किंमत 800 ते 900 रुपयांदरम्यान सुरू होते. तथापि, ही किंमत केवळ अपर किंवा जॅकेटसाठी आहे. संपूर्ण सूटची किमान किंमत सुमारे 1500 रुपये आहे. यानंतर चांगल्या प्रतीची आणि ब्रँडनुसार त्यांची किंमत 30 हजार रुपयांपर्यंत पोहोचते. ते ऑफलाइन देखील खरेदी केले जाऊ शकतात.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button