Money

4 हजारांत घरी आणा टाटाची ‘ही’ शानदार कार ; जाणून घ्या स्कीम आणि सर्व गाड्यांच्या लेटेस्ट किमती

अहमदनगर Live24 टीम, 22 नोव्हेंबर 2020 :- दिवाळी झाली पण गाड्यांवर अजूनही सूट मिळत आहे. कार खरेदी करण्यासाठी अजूनही चांगले डील्स मिळत आहेत. टाटाच्या अल्ट्रोजवर धांसू स्कीम मिळत आहे.

अल्ट्रोजची किंमत 5.44 लाख रुपये आहे. किंमतीच्या दृष्टीने पाहिल्यास ही देखील बजेट कार आहे. परंतु आपण ही कार फक्त 4111 रुपयांच्या ईएमआयवर घरी आणू शकता. या कारमध्ये सेफ्टीचीही काळजी घेण्यात आली आहे. टाटा अल्ट्रोज ही भारतातील सर्वात सुरक्षित हॅचबॅक कार आहे.

फीचर्स काय आहेत ? :- जनसत्ताच्या रिपोर्टनुसार ही कार 4111 रुपयांच्या ईएमआयमध्ये उपलब्ध आहे. फीचर्स पाहता टाटा अल्ट्रोजमध्ये अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम आहे. कारमध्ये हरमनटीएम इन्फोटेनमेंट सिस्टम देखील आहे. टाटा अल्ट्रोजमध्ये टचस्क्रीन इंटरफेस आणि टॉप-नोच कनेक्टिव्हिटी आहे. त्याचे डीझल व्हेरिएंट 1497 सीसी आणि पेट्रोल वेरिएंट 1199 सीसी इंजिनसह देण्यात आले आहेत. ही कार 19.05 ते 21.11 किमी पर्यंत मायलेज देते. या कारच्या बेसिक व्हेरिएंटची किंमत 5.44 लाख रुपये आहे परंतु तिच्या टॉप मॉडेलची किंमत 8.95 लाख रुपये आहे.

 टाटाच्या या मोटारींवर डिस्काउंट

– टाटा टिगोर नोव्हेंबरच्या सुरूवातीला टाटाने आपल्या बर्‍याच मोटारींवर डिस्काउंट जाहीर केला. त्यांना टाटा टिगोरवर 30000 रुपयांपर्यंतचे बेनेफिट मिळू शकतात. टाटा टिगोरवर तुम्हाला 15 हजार रुपयांची सूट आणि केवळ 15 हजार रुपयांचा एक्सचेंज बोनस मिळू शकेल.

– टाटा नेक्सॉन टाटाची सब 4-मीटर एसयूव्ही बाजारात उपलब्ध असलेल्या सर्वात सुंदर क्रॉसओव्हर्सपैकी एक आहे. नेक्सन ही 5-स्टार जीएनसीएपी सेफ्टी रेटिंग मिळवणारी भारतातील पहिली कार होती. एक्सचेंज बोनस कंपनीकडून देण्यात येत असला तरी यावर कुठलीही रोकड सूट नाही. या कारवर तुम्हाला 15,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस मिळेल. परंतु हे लक्षात ठेवा की ते फक्त डिझेल वेरिएंट वर उपलब्ध असेल.

– टाटा हॅरियर टाटा हॅरियर हे सध्या कंपनीचे प्रमुख मॉडेल आहे. हे एक अतिशय प्रभावी वाहन आहे. ही एसयूव्ही आतमध्ये प्रीमियम डिझाइनसह येते. यात मजबूत इंजिन आणि बर्‍यापैकी आरामदायक फीचर्स आहेत. या टाटा कारवर 40,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस उपलब्ध आहे. याशिवाय एक्सझेड +, एक्सझेडए + आणि डार्क एडिशन वगळता इतर व्हेरिएंटवर तुम्हाला 25,000 रुपयांचा कॅश डिस्काउंट मिळेल.

 टाटा कारच्या लेटेस्ट प्राइस लिस्ट :

 6 लाख रुपयांपेक्षा स्वस्त कार

 • – टाटा टियागो : 4.6 लाख रुपये ते 6.59 लाख रुपये
 • – टाटा बोल्ट : 5.29 लाख रुपये ते 7.87 लाख रुपये
 • – टाटा टिगोर : 5.75 लाख रुपये ते 7.49 लाख रुपये
 • – टाटा जेस्ट : 5.82 लाख रुपये ते 9.18 लाख

 8 लाख रुपयांपेक्षा स्वस्त कार

 • – टाटा नेक्सन : 6.94 लाख रुपये ते 12.69 लाख रुपये
 • – टाटा टियागो जेटीपी : 6.69 लाख रुपये
 • – टाटा टिगोर जेटीपी : 7.59 लाख रुपये

 9 लाख रुपयांपेक्षा स्वस्त कार

 • – टाटा टिगोर ईवी : 9.54 लाख रुपये ते 9.85 लाख रुपये
 • – टाटा सफारी स्टोर्म : 11.08 लाख रुपये ते 16.17 लाख रुपये
 • – टाटा हेक्सा : 12.99 लाख रुपये ते 18.37 लाख रुपये
 • – टाटा हॅरिअर : 13.69 लाख रुपये ते 20.25 लाख

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button