Money

‘असे’ द्या घराचे भाडे आणि मिळवा कॅशबॅक ; जाणून घ्या मार्ग

अहमदनगर Live24 टीम, 22 नोव्हेंबर 2020 :- आपण सर्व शॉपिंग, रिचार्ज आणि बिल पेमेंट, रेल्वे आणि फ्लाइट तिकीट बुकिंग, ऑनलाईन पेमेंट इत्यादीसाठी मुख्यतः क्रेडिट कार्ड वापरतो.

परंतु आपल्याला हे जाणून आनंद होईल की आता आपण क्रेडिट कार्डद्वारे घरभाडे देखील देऊ शकता. परंतु शक्यतो क्रेडिट कार्डसह भाडे देणे सहसा शक्य नसते कारण घरमालक व्यापाऱ्यांप्रमाणे पेमेंट गेटवे वापरत नाही.

असे’ द्या घर भाडे आणि मिळवा कॅशबॅक :- आज बाजारात क्रेडिट, नो ब्रोकर, पेजॅप, रेड जिराफ सारखे अनेक मोबाईल अ‍ॅप्लिकेशन्स आहेत ज्याद्वारे आपण क्रेडिट कार्डद्वारे आपले भाडे देऊ शकता. या ऍप्सवर सेवा शुल्क आहे परंतु आपल्याला कॅशबॅक किंवा रिवॉर्ड पॉइंट्स देखील मिळतील. त्याच वेळी, क्रेडिट अ‍ॅप मार्केटमध्ये खूप लोकप्रिय आहे, ज्याद्वारे आपण क्रेडिट कार्ड ऍड करून सहजपणे भाडे देऊ शकता. तर आम्ही आज आपण क्रेडिट कार्डद्वारे भाडे कसे देऊ शकता हे सांगणार आहोत .

रेंट पेमेंट केल्याने मिळेल कॅशबॅक:-  सध्या क्रेडिट अ‍ॅपवर एक चांगली ऑफर चालू आहे जिथे आपण अ‍ॅमेझॉन पे आयसीआयसीआय क्रेडिट कार्ड वापरुन भाडे दिले तर 2000 रुपयांपर्यंत कॅशबॅक मिळू शकेल. ही ऑफर 19 ऑक्टोबरपासून सुरू झाली आहे, ती 31 डिसेंबरपर्यंत आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला दरमहा 5% कॅशबॅक (जास्तीत जास्त 350 रुपये) आणि Amazon पे वॉलेटमध्ये 1% अनलिमेटेड रिवॉर्ड पॉइंट्स मिळतील. तथापि, क्रेडिट अॅपद्वारे क्रेडिट कार्ड द्वारे रेंट पेमेंट दिल्यावर 1.5% शुल्क देखील आकारले जाईल.

क्रेडिट अ‍ॅप म्हणजे काय, ते जाणून घ्या :- फ्रीचार्जचे सह-संस्थापक असलेल्या कुणाल शाह यांनी वर्ष 2018 मध्ये एक नवीन स्टार्टअप क्रेडिट सुरू केले. या अ‍ॅपद्वारे आपण आपले क्रेडिट कार्डचे बिल भरल्यास आपल्याला कॅशबॅकशिवाय बरेच बक्षिसे मिळू शकतात. या अ‍ॅपद्वारे आपण क्रेडिट कार्डचे बिल भरल्यास त्या बिलाइतकेच क्रेडिट क्वीन मिळवू शकता आणि विविध कंपन्यांकडून फ्री किंवा डिस्काउंटेड रिवार्ड मिळवू शकता.

क्रेडिट कार्डद्वारे रेंट भरण्याचे फायदे :- आपण क्रेडिट लिमिट वापरुन आपली कॅश वाचवू शकता. क्रेडिट कार्डाची थकबाकी सहसा 45-50 दिवसांनी भरावी लागते. अशा प्रकारे आपण कुठेतरी भाड्याचे पैसे गुंतवून काही मिळवू शकता. याव्यतिरिक्त, आपण क्रेडिट कार्डद्वारे केलेले व्यवहार ईएमआयमध्ये रूपांतरित करू शकता. याचा अर्थ असा की आपण भाडे देखील ईएमआयद्वारे परतफेड करू शकता. तसेच क्रेडिट कार्डवर कॅशबॅक किंवा रिवॉर्ड पॉइंट्सही मिळतात.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button