Money

जिओचा 11 रुपयांचा छोटा रिचार्ज ; मिळतायेत ‘इतके’ फायदे

अहमदनगर Live24 टीम, 23 नोव्हेंबर 2020 :- आजकाल सर्व टेलिकॉम कंपन्या मार्केटमधील वाढती स्पर्धा लक्षात घेता आपल्या प्रीपेड ग्राहकांसाठी नवीन योजना सुरू करीत असतात.

त्याच वेळी, ग्राहकही कमी किंमतीत जास्तीत जास्त फायदा देणारे प्लॅन शोधत असतात. ग्राहकांच्या गरजा लक्षात घेऊन दूरसंचार कंपन्या एकमेकांशी स्पर्धा करण्यासाठी स्वस्त योजना देत आहेत.

त्यामुळे आता कंपन्या 19 रुपयांसारखे स्वस्त प्लॅन देखील देतात, त्यामुळे ग्राहक त्यांच्या सोयीनुसार रिचार्ज करू शकतात. यात जिओकडे 11 रुपयांचे रिचार्ज उपलब्ध आहे. यात अनेक फायदेही मिळत आहेत. जाणून घेऊयात या रिचार्ज बद्दल.

जिओचे 11 रुपयांचे रिचार्ज :- जिओने आपल्या युजर्ससाठी 11 रुपयांचे रिचार्ज आपल्या पोर्टफोलियो मध्ये समाविष्ट केलेले आहे. ही रिचार्ज योजना सर्वात स्वस्त आहे. या रिचार्ज योजनेत ग्राहकांना एकूण 800MB डेटा मिळेल. या व्यतिरिक्त, इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी वापरकर्त्यांना 75 नॉन-जिओ मिनिटे दिली जातील. तथापि, वापरकर्त्यांना या प्रीपेड पॅकमध्ये Jio अॅपचे सब्सक्रिप्शन मिळणार नाही.

एअरटेलचा 19 रुपयांचा रिचार्ज:-  एअरटेलने हा प्लॅन ट्रूली अनल‍िम‍िटेड कॅटेगिरीमध्ये ठेवला आहे, म्हणजेच त्यात अनलिमिटेड फ्री कॉलिंग मिळते. या प्लानचे वैशिष्ट्य म्हणजे फ्री कॉलिंग, कारण कमी किंमतीत, अमर्यादित कॉलसारखे फायदे निश्चितच चांगले आहेत.

या योजनेची वैधता केवळ 2 दिवस आहे. एअरटेलचे ग्राहक 19 रुपये रिचार्ज करून दोन दिवस विनामूल्य बोलू शकतात. दुसरीकडे इंटरनेट डेटाबद्दल बोलताना ग्राहकांना त्यामध्ये 200 एमबी डेटा दिला जात आहे. या योजनेत मोफत एसएमएस सुविधा नाही.

वोडाफोन-आइडियाचा 19 रुपयांचा रिचार्ज :- व्होडाफोन-आयडियाचाही 19 रुपयांचा रिचार्ज आहे. या प्रीपेड योजनेत ग्राहकांना 200 एमबी डेटा मिळेल. याद्वारे, यूजर्स कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करण्यास सक्षम असतील. या पॅकची मुदत 2 दिवस आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button