Best Sellers in Electronics
IndiaSpacial

अबब! सुझुकीची ‘ही’ 9 लाखांची शानदार बाईक लॉन्च; जाणून घ्या फीचर्स

अहमदनगर Live24 टीम, 24 नोव्हेंबर 2020 :-सुझुकी मोटरसायकल इंडियाने आपली बीएस 6 सुझुकी व्ही-स्ट्रॉम 650XT एबीएस भारतात लाँच केली आहे. या बाईकची एक्स-शोरूम किंमत 8.84 लाख रुपये आहे.

यावर्षी ऑटो एक्सपो 2020 मध्ये जपानी टू-व्हीलर उत्पादकांनी त्यांच्या दुचाकी सोकेश केल्या होत्या. कंपनी सांगते की लॉन्ग रूटसह उंच सखल भागावर आणि सर्व प्रकारच्या मार्गावर धावणे पूर्णपणे आरामदायक आहे. लॉन्चिंग इवेंट प्रसंगी सुझुकी मोटरसायकल इंडिया प्रायव्हेट लिमिटेडचे व्यवस्थापकीय संचालक कोइचिरो हिरा म्हणाले,

“व्ही-स्ट्रॉमची रचना भारतासाठी केली गेली आहे. ही अ‍ॅडव्हेंचर बाईक सर्व प्रकारच्या मार्गांवर सिद्ध झाली आहे. हे अल्टिमेट बॅलन्स आणि नॅचरल राइडिंग पोझिशन्ससह उत्कृष्ट नमुना आहे. यात आरामदायक सीट आणि फ्लेक्सिबल इंजिन आहे. यात एक नवीन बीएस 6 इंजिन मिळेल, जे बाईक क्लिनर आणि ग्रीनर ठेवेल.

” बीएस 6 सुझुकी वी-स्ट्रॉम 650XT एक्सटी इंजिन बाईकमध्ये नवीन बीएस 6 645 सीसी, फोर स्ट्रोक, लिक्विड-कूल्ड, डीओएचसी, 90 डिग्री व्ही-ट्विन पेट्रोल इंजिन आहे. यात सुझुकीची नवीन इजी स्टार्ट सिस्टम आहे. हे बटण एका पुशसह बाइक स्टार्ट करते.

तथापि, कंपनीने इंजिन पॉवर आणि टॉर्क तसेच मायलेज बाबत अद्याप काही सांगितले नाही. बाईकचे बीएस 4 मॉडेलचे इंजिन 70 बीएचपीची उर्जा आणि 62 एनएम टॉर्क जनरेट करते. यात अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम (एबीएस) सह थ्री-मोट ट्रेक्शन कंट्रोल सिस्टम आहे.

आपण कंपनीच्या शोरूममधून ही बाईक दोन रंगात खरेदी करू शकाल. ज्यामध्ये शॅम्पेन यलो आणि पर्ल ग्लेशियर व्हाइटचा समावेश आहे. बाईकमध्ये छोटी विंडशील्ड, सेट-अप सीट, स्पोक व्हील्स यासारखी इतर वैशिष्ट्ये आहेत.

यात सेमी डिजिटल इंस्ट्रूमेंट कंसोल मिळेल, जो यूएसबी चार्जर आणि 12-व्होल्ट पावर सॉकेटसह येईल. सुरक्षिततेसाठी, त्यास मागील बाजूस ट्विन 320mm डिस्क आणि पुढील बाजूस 260mm सिंगल डिस्क दिले आहेत. या बाईकचे वजन 216 किलो आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button