Best Sellers in Electronics
IndiaLifestyleMoney

खुशखबर ! अर्ध्यापेक्षाही कमी किमतीत खरेदी करा बुलेट; जाणून घ्या…

अहमदनगर Live24 टीम, 24 नोव्हेंबर 2020 :-रॉयल एनफील्डचा लुक बर्‍याच लोकांना आकर्षित करतो पण त्याची किंमत जास्त असल्यामुळे बरेच लोक ते विकत घेऊ शकत नाहीत.

बुलेटचा छंद असणार्‍यांसाठी खूप चांगली बातमी आहे. बाइक निर्माता कंपनी रॉयल एनफील्ड सामान्यत: बुलेट मॉडेलसाठी ओळखला जातो. रॉयल एनफील्ड जगभरात लोकप्रिय आहे. बुलेटचे नाव ऐकताच मनात एक शानदार प्रतिमा समोर येते. पण जेव्हा खरेदी करण्याची वेळ येते तेव्हा महागड्या किंमतीमुळे आपली इच्छा ही इच्छाच बनून राहते.

जर आपले स्वप्न अद्याप अपूर्ण असेल तर आज आम्ही आपल्याला असे काही पर्याय सांगत आहोत त्याने आपण अगदी स्वस्तामध्ये बुलेट खरेदी करू शकता.

अर्ध्यापेक्षा कमी किंमतीत आपण सेकंड हॅन्ड बुलेट कशी आणि कुठे खरेदी करू शकता हे आज आम्ही आमच्या बातमीद्वारे सांगत आहोत. चांगली गोष्ट अशी आहे की आपल्याला आपली आवडती रॉयल एनफील्ड बाइक खरेदी करण्यासाठी कंपनीच्या शोरूममध्ये जाण्याची आवश्यकता नाही. आपण घरी बसून ऑर्डर करण्यास सक्षम असाल.

अगदी घरबसल्या वेबसाइटवरून ऑनलाइन बुलेट बुक करा :- आपल्याला रॉयल एनफील्डची बुलेट घ्यायची असल्यास, यासाठी आपल्याला कोठेही जाण्याची आवश्यकता नाही. आपण घरी बसून, प्रसिद्ध ऑनलाइन वेबसाइट Droom वरून अर्ध्यापेक्षा कमी किंमतीत रॉयल एनफील्डची उत्तम बुलेट बुक करू शकता.

आपल्याला वेबसाइटवर आढळलेल्या काही बुलेटविषयी माहिती दिली जाईल जेणेकरुन आपल्याला त्या दुचाकींबद्दल जाणून घेता येईल आणि त्या खरेदी करता येतील.

येथे दिलेली माहिती किंवा बाईक बद्दल सांगितलेल्या सर्व गोष्टी Droomवेबसाइटवर दिलेल्या माहितीनुसार आहेत. लक्षात घ्या की या सर्व बाईक दिल्ली तसेच इतर शहरांमध्ये उपलब्ध आहेत. जुनी वाहने खरेदी करण्यापूर्वी त्यांच्या कागदपत्रे व स्थितीबाबत संपूर्ण माहिती मिळवणे फार महत्वाचे आहे हे देखील लक्षात ठेवा.

फक्त 33,500 मध्ये एनफिल्ड थंडरबर्ड खरेदी करा :- रॉयल एनफील्डची प्रसिद्ध क्रूझर बाइक थंडरबर्ड 350 सीसी की जे 2005 मॉडेलचे आहे ही बाईक 49,463 किलोमीटर चालली आहे.

ही बाईक 33,500 रुपयांमध्ये उपलब्ध असेल. ही बाईक्स दिल्लीत आई लाल रंगात खरेदी केली जाऊ शकतात याची माहिती द्या.

यासह आपण स्वस्त किंमतीत आणखी एक शक्तिशाली थंडरबर्ड खरेदी करू शकते. रॉयल एनफील्ड थंडरबर्ड कि जी 350 सीसी, 2009 चे मॉडेलचा आहे. ही बाईक 54,000 किमी चालविली गेली आहे, ज्याची किंमत 35,000 आहे.

या बाइक फरीदाबादमधून खरेदी करता येईल. वेबसाइटवर 350 सीसीमध्ये अशा आणखी चांगल्या थंडरबर्ड बाइक्स उपलब्ध आहेत, आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

1.52 लाखांची क्लॉसिक खरेदी करा केवळ 50,000 रुपयांमध्ये :- रॉयल एनफील्डची आलिशान बाईक क्लासिक कंपनीद्वारे विकली जाणारी सर्वोत्तम सेल होणारी बाईक आहे. या वेबसाइटवर ही बाईक विक्रीसाठी उपलब्ध आहे . वेबसाइटवर देण्यात आलेल्या माहितीनुसार,

२०१० चे हे 500 सीसीचे 2010 चे मॉडेल असून ते 13,000 किमी चालले आहे, या बाईकची किंमत 50,000 रुपये आहे. ही बाईक पुण्यातून खरेदी करता येईल. यासह अशा आणखी चांगल्या बाईक वेबसाइटवर उपलब्ध आहेत, आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

खूप स्वस्तात खरेदी करा  बुलेट ; उत्तम संधी :- जर आपण रॉयल एनफिल्ड बुलेट घेण्याचा विचार करीत असाल तर आपण ही बाईक DROOM च्या वेबसाइटवर अगदी सहजपणे घेऊ शकता. रॉयल एनफील्ड बुलेट 350 सीसी, जे 1992 मॉडेलचे आहे. ही बाईक 15,000 किमी धावली आहे.

ही बाईक 43,000 मध्ये विकले जाईल. यासह, आणखी एक बुलेट जी 350 सीसी, 1990 चे मॉडेल आहे. ही बाईक 35,000 कि.मी. चालली आहेत ज्याची किंमत 45000 आहे. ही बाईक मथुरामध्ये उपलब्ध आहे. आपण आपल्या शहराचा पर्याय निवडू शकता आणि पसंतीच्या बाईक खरेदी करू शकता.

या संकेतस्थळावरून बुलेट ऑनलाईन बुक करा :- बुलेटविषयी जे काही सांगितले गेले आहे ते ड्रम वेबसाइटवर दिलेल्या माहितीनुसार आहे.

याशिवाय Olx, droom.in, bikedekho.com, bike4sale.com व Quickr येथेही सेकंड हँड बुलेट्स तुम्ही खरेदी करू शकता. या सर्व ठिकाणी आपल्याला स्वस्त मध्ये सेकंड-हँड बुलेट खरेदी करण्याची संधी मिळेल. आपण आपल्या शहरामधून बुलेट निवडू शकता.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button