Ahmednagar CityAhmednagar NewsBreaking

शहरातील कुष्ठधाम रस्त्यावरील बांधकामाला स्थगिती

अहमदनगर Live24 टीम, 25 नोव्हेंबर 2020 :- कुष्ठधामलगत असलेल्या भूखंड १२२ मध्ये सुरू बांधकाम विनापरवाना असल्याची तक्रार वैभव जाधव यांनी आयुक्तांकडे केली होती. हे बांधकाम स्थगित करण्याचे आदेश मनपा नगररचना विभागाच्या सहायक संचालकांनी दिले आहेत.

पत्रात सहायक संचालकांनी सावेडी नगररचना योजना ४ अंतिम भूखंड १२२ अ जागेतील रेखांकनास अंतिम मंजुरीबाबत संदर्भ दिला आहे. जागेच्या रेखांकनास तात्पुरती मंजुरी ९ सप्टेंबरला दिली.

अटीनुसार नाला विकसित करणे बंधनकारक आहे. तथापि, अद्याप नाला विकसित केलेला नाही. जागा पाहणी केल्यानंतर भूखंडात विनापरवाना बांधकाम सुरू असल्याचे दिसून आले, ते थांबवून खुलासा करावा, असे सांगण्यात आले. यामुळे या बांधकामाला स्थगिती देण्यात आली आ

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button