Ahmednagar CityAhmednagar NewsAhmednagar NorthAhmednagar SouthBreakingCorona Virus Marathi News

अहमदनगर कोरोना अपडेट्स : वाचा जिल्ह्यातील अपडेट्स सविस्तर

अहमदनगर Live24 टीम, 27 नोव्हेंबर 2020 :-जिल्ह्यात आज ३४० रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या ५९ हजार ९८३ इतकी झाली आहे. रुग्ण बरे होण्याचे जिल्ह्यातील प्रमाण हे आता ९५.६८ टक्के इतके झाले आहे.

दरम्यान, काल (गुरूवारी) सायंकाळी सहा वाजले पासून आज सायंकाळी सहा वाजेपर्यंत रूग्ण संख्येत ३०९ ने वाढ झाली. यामुळे उपचार सुरू असणाऱ्या रुग्णांची संख्या आता १७७६ इतकी झाली आहे. जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये २२, खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत ९४ आणि अँटीजेन चाचणीत १९३ रुग्ण बाधीत आढळले.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये बाधीत आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा ११, नगर ग्रामीण ०४, पारनेर ०१, पाथर्डी ०३, शेवगाव ०१, कँटोन्मेंट ०१, मिलिटरी हॉस्पिटल ०१ अशा रुग्णांचा समावेश आहे. खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत बाधित आढळून आलेल्या

रुग्णामध्ये मनपा २८, अकोले ०५, जामखेड ०१, कर्जत ०१, कोपरगाव ०४, नगर ग्रामीण ०३, नेवासा ०४, पारनेर ०२, पाथर्डी ०३, राहाता ०९, राहुरी ०५, संगमनेर १७, शेवगाव ०२, श्रीरामपूर ०६ आणि कॅन्टोन्मेंट ०४ अशा रुग्णांचा समावेश आहे. अँटीजेन चाचणीत आज १९३ जण बाधित आढळुन आले.

यामध्ये, मनपा ११, अकोले ०९, जामखेड ०४, कर्जत ०८, कोपरगाव ०७, नेवासा २५, पारनेर १४, पाथर्डी १८, राहाता १९, राहुरी ०८, संगमनेर ३५, शेवगाव ०९, श्रीगोंदा ०५, श्रीरामपूर २० आणि कॅन्टोन्मेंट ०१ अशा रुग्णांचा समावेश आहे. दरम्यान, आज डिस्चार्ज मिळालेल्या रुग्णामध्ये मनपा ६४,

अकोले २९, जामखेड ०५, कर्जत ०४, कोपरगाव २१, नगर ग्रा.१३, नेवासा १८, पारनेर १०, पाथर्डी २९, राहाता ३८, राहुरी १०, संगमनेर ५८, शेवगाव १०, श्रीगोंदा ०८, श्रीरामपूर १९, कॅन्टोन्मेंट ०१ आणि मिलिटरी हॉस्पिटल ०३ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

बरे झालेली रुग्ण संख्या:५९९८३

उपचार सुरू असलेले रूग्ण: १७७६

मृत्यू:९३२

एकूण रूग्ण संख्या:६२६९१

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button