Best Sellers in Electronics
Money

‘ह्या’ शानदार बाइक्सवर 50 हजार रुपयांचा डिस्काउंट; त्वरा करा , ‘असा’ घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 27 नोव्हेंबर 2020 :-उत्सवाच्या हंगामात बर्‍याच बाईकवर उत्तम सवलत आणि ऑफर मिळत होती. पण बहुतेक ऑफर्स दिवाळीपर्यंतच्या होत्या. तथापि, अद्याप अशा काही बाईक्स आहेत ज्यावर आपण मोठ्या डिस्काउंटचा लाभ घेऊ शकता.

दमदार बाईक्स बनविणारी कावासाकी नोव्हेंबरमध्ये आपल्या दोन बाईकवर भारी डिस्काउंट ऑफर देत आहे. आपल्याकडे 30 नोव्हेंबरपर्यंत स्टाईलिश कावासाकी बाईकवर सूट मिळण्याची संधी आहे. जाणून घेऊया कोणत्या बाईकवर कंपनी सवलत देत आहे.

 कावासाकी वर्सेस 650 वर जबरदस्त सूट :- कावासाकीच्या वर्सेस 650 वर भारी सूट मिळत आहे. कावासाकी वर्सेस 650 च्या खरेदीवर तुम्हाला 30,000 रुपयांची जोरदार डिस्काउंट मिळेल. कावासाकी वर्सेस 650 खरेदी करून तुम्हाला 30,000 रुपयांचे व्हाउचर मिळेल, ज्याला तुम्ही रोख सूट च्या रुपय रिडीम करू शकता. या व्हाउचर वरून आपण अ‍ॅक्सेसरीज (बाईक अ‍ॅक्सेसरीज) देखील खरेदी करू शकता. कंपनीकडून ऑफर 30 नोव्हेंबरपर्यंत किंवा उर्वरित स्टॉक उपलब्ध असे पर्यंत असेल.

कावासाकी वर्सेस 650 चे फीचर:-  कावासाकी वर्सेस 650 ही बीएस -6 स्टँडर्ड बाइक आहे. यात 649 सीसीचे ट्विन-सिलेंडर इंजिन आहे. 6-स्पीड गिअरबॉक्ससह सुसज्ज, दमदार इंजिन, 8500 आरपीएम वर 65 बीएचपी पावर आणि 7000 आरपीएम वर 61 एनएम जास्तीत जास्त टॉर्क तयार करण्याची शक्ती आहे. तसे, या बाईकची सुरूवात किंमत 6.79 लाख रुपये आहे. ही बाईक 20 किमी पर्यंत मायलेज देऊ शकते. त्याच्या इंधन टाकीची क्षमता 21 लिटर आहे.

या बाईकवर 50 हजार रुपयांपर्यंतची सूट;-  कावासाकी बाईक त्याच्या अन्य श्रेणीपैकी एकावर आणखी सवलत देत आहे. कंपनीच्या छोट्या क्षमतेच्या बाइकवर तुम्हाला 50,000 रुपयांपर्यंत सूट मिळू शकते. ज्या बाइकवर 50000 रुपयांपर्यंत सूट मिळत आहे त्यामध्ये केएलएक्स 110, केएलएक्स 140 आणि केएक्स 100 समाविष्ट आहेत. या बाईक्स हलक्या आहेत, म्हणून त्या जास्त मायलेज देखील देऊ शकतात. या बाईक्समध्ये तुम्हाला 80 किमी पर्यंत मायलेज मिळू शकेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button