Best Sellers in Electronics
Money

खुशखबर ! 15 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत खरेदी करा स्कूटर

अहमदनगर Live24 टीम, 28 नोव्हेंबर 2020 :-कोरोना काळात स्वत: चे वैयक्तिक वाहन असणे हा एक उत्तम पर्याय आहे. शहरात जे लोक प्रवास करतात किंवा कार्यालयात येतात त्यांच्यासाठी त्यांची गाडी असणे सुरक्षित आहे.

मग ती दुचाकी असो वा कार. दुचाकी वाहनांमध्ये स्वस्त मोटारसायकल व्यतिरिक्त, आपल्याकडे स्कूटर मॉडेल्सचा देखील एक चांगला पर्याय देखील आहे.

टीव्हीएस, हिरोबरोबर सुझुकीनेही अनेक स्कूटर मॉडेल्स भारतात सादर केले आहेत. परंतु त्यांची किंमत 70 हजार रुपये इतकी आहे.

जर तुमचे बजेट इतके नसेल तर काळजी करण्याची काहीच गरज नाही. आपण खूप कमी किंमतीत स्कूटर मिळवू शकता. येथे आम्ही तुम्हाला एका प्लॅटफॉर्मबद्दल सांगणार आहोत जिथून तुम्ही 15 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत स्कूटर खरेदी करू शकता.

सेकंड हँड स्कूटर हा एक स्वस्त पर्याय :- आपण नवीन स्कूटर विकत घेऊ शकत नसल्यास आपण सेकंड हँड पर्याय पाहू शकता. पहिल्यांदा गाडी खरेदी करणार्‍यांसाठी सेकंड हँड हा एक चांगला पर्याय आहे. ड्रूम हा प्लॅटफॉर्म सेकंड हॅन्ड मोटारींसाठी चांगला पर्याय आहे. ड्रूमवर तुम्हाला अगदी कमी किंमतीत दुचाकी मिळू शकतात. यावेळी या प्लॅटफॉर्मवर सुझुकी स्कूटर विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत, ज्याची किंमत 15,000 रुपयांपेक्षा कमी आहे.

सुझुकी एक्सेस:- नवीन सुझुकी एक्सेस 125 सीसी स्कूटरची किंमत 72,280 रुपये आहे. पण तुम्हाला स्कूटरचे सेकंड हँड मॉडेल अवघ्या 13,050 रुपयात मिळेल. या स्कूटरचे मॉडेल 2010 चे आहे. ही स्कूटर 40,000 किमी चालली आहे. ही स्कूटर 45 किमीचे मायलेज देऊ शकते.

होंडा अ‍ॅक्टिवा:-  होंडा अ‍ॅक्टिवा 110 सीसी स्कूटरची किंमत 64,464 रुपये आहे. परंतु जर आपण इतके महाग स्कूटर विकत घेऊ शकत नसाल तर आपण केवळ 14 हजार रुपयांमध्ये याचे जुने मॉडेल खरेदी करू शकता. हे 2009 चे मॉडेल आहे. स्कूटरचे हे जुने मॉडेल सुमारे 30 हजार किमी चालले आहे. उपलब्ध होंडा अ‍ॅक्टिवा 55 किमी पर्यंत मायलेज देऊ शकते.

गाडीची कंडीशन तपासा:-  हे सर्व स्कूटर दिल्लीमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. येथे उपलब्ध माहिती ड्रूम वेबसाईटद्वारे देण्यात आली आहे. दुसरे म्हणजे, सेकंड-हँड मॉडेल खरेदी करताना, आपण वाहनाची स्थिती तपासणे आवश्यक आहे. याशिवाय संबंधित कागदपत्रांची कसून तपासणी करा.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button