Best Sellers in Electronics
India

100 रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत मिळेल गॅस सिलिंडर ; कसे ते जाणून घ्या

अहमदनगर Live24 टीम, 01 डिसेंबर 2020 :- मंगळवारपासून नवीन आणि वर्षामधील शेवटचा महिना सुरू होणार आहे. दर महिन्याच्या पहिल्या तारखेला गॅस सिलिंडरच्या किंमतींचा आढावा घेतल्यानंतर नवीन किंमतींची घोषणा केली जाते.

सध्या दिल्लीत विना अनुदानित सिलिंडरची किंमत 594 रुपये आहे. अशा परिस्थितीत गॅस बुकिंगवर तुम्हाला 500 रुपयांची कॅशबॅक मिळाली तर आपणास 100 रुपयांपेक्षा कमी एलपीजी सिलिंडर मिळेल. होय, असा एक मार्ग आहे ज्याद्वारे गॅस बुकिंगवर 500 रुपये कॅशबॅक मिळू शकतो. चला तो मार्ग जाणून घेऊया.

पेटीएम वरून करा गॅस बुक तुम्हाला पेटीएमकडून एलपीजी सिलिंडर बुक करण्यासाठी 500 रुपयांपर्यंतचे कॅशबॅकही मिळेल. तथापि, पेटीएमवरून प्रथमच एलपीजी सिलिंडर बुक करणार्या वापरकर्त्यांना हा कॅशबॅक उपलब्ध असेल. जर तुम्ही पेटीएम वर आधीच सिलिंडर बुक केले असेल तर तुम्हाला कॅशबॅक ऑफर मिळणार नाही.

पेटीएमने घरी एलपीजी सिलिंडर बुकिंग सुविधेसाठी तेल विपणन कंपनी इंडियन ऑइल कंपनी लिमिटेड (आयओसी) बरोबर करार केला आहे, म्हणजेच पेटीएमचा वापर करून इंडेन ग्राहक सिलिंडर बुक करू शकतात. याशिवाय भारत गॅस आणि एचपी गॅसचे ग्राहकदेखील या सुविधेचा उपयोग करू शकतात. पेटीएम वरून एलपीजी सिलिंडर कसे बुक करावे?

१) प्रथम आपल्या फोनवर पेटीएम अॅप उघडा.:- यानंतर ‘बुक सिलेंडर’ हा पर्याय होम स्क्रीनच्या वरच्या बाजूस येईल. जर पर्याय दिसत नसेल तर आपल्याला शो मोअर वर क्लिक करावे लागेल. यानंतर बुक सिलिंडरच्या पर्यायावर क्लिक करा. यानंतर, गॅस प्रदाता कंपनीच्या नावावर क्लिक करा, ज्यात त्याने भारत गॅस, इंडेन, एचपी गॅस असे नाव दिले आहे. गॅस प्रदाता कंपनीवर क्लिक केल्यानंतर आपला नोंदणीकृत मोबाइल नंबर किंवा एलपीजी आयडी किंवा ग्राहक क्रमांक प्रविष्ट करा. मग ‘पुढे जा’ वर क्लिक करा. आपल्याला ग्राहकांचे नाव, एलपीजी आयडी आणि एजन्सीचे नाव दिसेल. यानंतर, आपल्याला एलपीजी सिलिंडरची किंमत दिसेल.

२) यानंतर आता डेबिट कार्ड, क्रेडिट कार्ड, नेट बँकिंग किंवा यूपीआयअसे पेमेंट पर्याय निवडा.:- यूपीआय केवळ पेटीएम अॅपवर उपलब्ध आहे. देय देण्यापूर्वी आपल्याला FIRSTLPG प्रविष्ट करावे लागेल. या प्रोमोकोडवर ग्राहकांना 500 रुपयांपर्यंतचे कॅशबॅकही दिले जात आहे. यानंतर, देयक पूर्ण करा.

३) आपण प्रोमो कोड प्रविष्ट न केल्यास ऑफर मिळणार नाही. :- या पेटीएम ऑफरचा लाभ जेव्हा किमान रक्कम 500 रुपये असेल तेव्हाच देण्यात येईल. कंपनीची ही ऑफर केवळ 31 ऑगस्ट 2020 पर्यंत वैध आहे, म्हणून आपण पेटीएम अॅपवर तत्काळ सिलिंडर बुक करू शकता. काय आहे प्रोमोकोड ? गॅस सिलिंडरसाठी पैसे देण्यापूर्वी पेटीएमचा गॅस बुकिंग प्रोमोकोड प्रविष्ट करा. हा प्रोमोकोड FIRSTLPG आहे. या प्रोमोकोडद्वारे तुम्हाला 500 रुपयांपर्यंतचे कॅशबॅक मिळेल. आपण हा प्रोमोकोड ड प्रविष्ट केला नसेल तर आपल्याला कॅशबॅक मिळणार नाही.

आणखी एक मार्ग आहे ज्याद्वारे आपल्याला गॅस बुकिंगवर 500 रुपयांपर्यंतचे कॅशबॅक मिळू शकते. जाणून घ्या त्याबद्दल उद्यापर्यंत संधी एलपीजी सिलिंडर बुकिंगवर कॅशबॅक मिळविण्यासाठी, ग्राहकांना प्रथम अॅमेझॉन अॅपच्या पेमेंट पर्यायावर जावे लागेल. यानंतर, आपण आपल्या गॅस सेवा प्रदात्याचा पर्याय निवडा आणि आपला नोंदणीकृत मोबाइल नंबर किंवा एलपीजी नंबर येथे प्रविष्ट करा. यानंतर ग्राहकाला अॅमेझॉन पेद्वारे पैसे द्यावे लागतात. एकदा सक्रिय बुकिंगसाठी पैसे भरल्यानंतर ग्राहकास गॅस वितरक कंपनीकडून बुकिंग आयडी मिळेल. अशा प्रकारे एलपीजी सिलिंडरसाठी बुकिंग झाले असे समजावे. परंतु ही संधी केवळ 1 डिसेंबरपर्यंतच आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button