IndiaMoney

एअरटेल ग्राहकांसाठी खुशखबर ; फ्री मध्ये मिळतोय 6 जीबी डेटा

अहमदनगर Live24 टीम, 02 डिसेंबर 2020 :- फ्री इंटरनेट डेटा जर मिळाला तर कोणाला आवडणार नाही? परंतु कंपन्या इतका विनामूल्य डेटा देत नाहीत. परंतु एअरटेल ग्राहकांना 6 जीबी पर्यंत डेटा विनामूल्य मिळण्याची एक विशेष संधी देत आहे. होय, एअरटेल विनामूल्य 6 जीबी डेटा देत आहे.

आपल्‍याला यासाठी कोणतेही शुल्क आकारले जाणार नाही. एअरटेल आपल्या ग्राहकांना 2, 4 आणि 6 जीबी विनामूल्य डेटा देत आहे. एअरटेल अनेकदा आपल्या ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी अशा खास ऑफर आणत असते. विनामूल्य डेटा कसा घ्यावा हे जाणून घेऊया.

‘ह्या’ रिचार्जसह फ्री डेटा कूपन

एअरटेल आपल्या ग्राहकांना विशेष प्रीपेड योजनेसह रिचार्जिंगवर विनामूल्य डेटा कूपन ऑफर करेल. उदाहरणार्थ, 598 रुपयांच्या प्रीपेड योजनेसह रिचार्ज केल्यावर आपल्याला 1-1 जीबीचे 6 विनामूल्य डेटा रिचार्ज कूपन मिळतील. चांगली गोष्ट अशी आहे की जेव्हा आपल्याला पाहिजे तेव्हा आपण या कूपनचे रिचार्ज करण्यास सक्षम असाल.

399 रु के रिचार्जवर फ्री 4 जीबी डेटा

598 रुपयांव्यतिरिक्त, आपल्याला एअरटेलच्या 398 रुपयांच्या प्रीपेड योजनेतून रिचार्ज केल्यावर 1-1 जीबीचे 4 विनामूल्य डेटा रिचार्ज कूपन मिळतील. जेव्हा आपल्याला पाहिजे तेव्हा आपण या कूपनचे रिचार्ज करण्यास सक्षम असाल.

एअरटेलच्या 399 रुपयांच्या योजनेची वैधता 56 दिवसांची आहे. तसेच, या योजनेत दररोज 1.5 जीबी हाय स्पीड डेटा उपलब्ध आहे. या मर्यादेनंतरही, आपल्याला 64 केबीपीएस वेगाने डेटा मिळणे सुरू राहील.

 या योजनेत विनामूल्य 2 जीबी डेटा

219 रुपयांच्या एअरटेलच्या प्रीपेड योजनेसह रीचार्ज केल्यावर आपल्याला 1-1 जीबीचे 2 विनामूल्य डेटा रिचार्ज कूपन मिळतील. जेव्हा आपल्याला पाहिजे तेव्हा आपण या कूपनचे रिचार्ज करण्यास सक्षम असाल. एअरटेलच्या 219 रुपयांच्या योजनेची वैधता 28 दिवसांची आहे.

या योजनेत देखील दररोज 1 जीबी हाय स्पीड डेटा उपलब्ध आहे. या मर्यादेनंतरही, आपल्याला 64 केबीपीएस वेगाने डेटा मिळणे सुरू राहील.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button