Corona Virus Marathi NewsIndia

TATA करणार कोरोना फ्री कारची विक्री ; जाणून घ्या विशेष तंत्रज्ञान

अहमदनगर Live24 टीम, 02 डिसेंबर 2020 :- कोरोना साथीचा फैलाव टाळण्यासाठी, देशभरातील कार उत्पादक आणि विक्रेत्यांनी बर्‍याच उपाययोजना केल्या आहेत. कार कंपन्या सॅनिटायझेशनपासून ते डिजिटल प्लॅटफॉर्मवर खरेदीपर्यंत सुविधा देत आहेत. या मालिकेत आता टाटा मोटर्सने एक खास आणि अनोखा उपक्रम सुरू केला आहे.

आता कंपनी आपल्या नवीन मोटारींना पूर्णपणे सॅनिटाईझ करीत आहे आणि त्या प्लास्टिकच्या रॅपमध्ये देत आहे. जेणेकरुन ग्राहकांना कॉन्टॅक्टलेस डिलिव्हरी करता येईल.

प्लास्टिकच्या बबल रॅपसह कार डिलिव्हर केली जाईल

बहुतेक कार कंपन्या कारला ग्राहकांपर्यंत पोहोचविण्यापूर्वी स्वच्छतेच्या प्रक्रियेतून जातात आणि हे सुनिश्चित केले जाते की कार संक्रमणाशिवाय ग्राहकांना उपलब्ध केली जात आहे. तथापि, टाटा आता त्यांच्या मोटारींचे सॅनिटाईझ करतील आणि प्लास्टिक बबल रॅपमध्ये ग्राहकांपर्यंत पोहोचवतील. हा उपक्रम ग्राहकांना कोरोना संक्रमणाच्या जोखमीपासून वाचवू शकतो.

कंपनीने एअर लॉन्च केले एअर फिल्टर्स आणि सॅनिटायझेशन किट  

ऑगस्टच्या सुरूवातीला, कार मेकरने आपल्या ग्राहकांसाठी एअर प्यूरिफायर, एअर फिल्टर्स आणि सेनिटेशन किट यासह अनेक आरोग्य आणि स्वच्छता उपकरणे बाजारात आणले होते. टाटाच्या सर्व कारच्या कप होल्डर स्लॉटमध्ये एअर प्यूरिफायर सहज स्थापित केले जाऊ शकतात.

दुसरीकडे, नेक्सन आणि हॅरियरमध्ये अद्याप एअर फिल्टर्स दिले जात आहेत. सॅनिटायझेशन किटमध्ये हँड सॅनिटायझर, N95 मास्क , हँड ग्लोव्हज, सेफ्टी टच की, टिशू बॉक्स, मिस्ट डिफ्यूझर इ.समाविष्ट आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button