Best Sellers in Electronics
IndiaMoney

एसबीआयच्या ग्राहकांना खुशखबर ; वाचा आणि फायदा घ्या

अहमदनगर Live24 टीम, 03 डिसेंबर 2020 :- स्टेट बँक ऑफ इंडियाने (एसबीआय) ग्राहकांसाठी नवीन एसबीआय रुपे जेसीबी प्लॅटिनम कॉन्टॅक्टलेस डेबिट कार्ड आणले आहे. हे कार्ड एसबीआय, नॅशनल पेमेंट्स कॉर्पोरेशन ऑफ इंडिया (एनपीसीआय) ने जेसीबीसोबत सहकार्याने रुपे नेटवर्कवर लॉन्च केले आहे.

हे ड्युअल इंटरफेस फीचरसह येते, ज्याद्वारे ग्राहक देशांतर्गत बाजारात संपर्क आणि कॉन्टॅक्टलेस दोन्ही ट्रॅन्जेक्शन करू शकतील. या कार्डमुळे ग्राहक जेसीबी नेटवर्क अंतर्गत जगभरातील एटीएम आणि पीओएस टर्मिनल्सवर व्यवहार करू शकतील. हे कार्ड वापरुन ते जेसीबीच्या सहयोगी आंतरराष्ट्रीय ई-कॉमर्स विक्रेत्यांकडून ऑनलाइन खरेदी देखील करू शकतात.

ऑफलाइन वॉलेटची सुविधा

बँकेने आपल्या निवेदनात म्हटले आहे की हे कार्ड रुपये ऑफलाइन वॉलेटच्या आधारे ट्रॅनजेक्शनांही आधार देतात, जे कार्डमध्ये अतिरिक्त देय माध्यम देखील प्रदान करते. ग्राहक ऑफलाइन वॉलेट लोड करु शकतात आणि ते बस, मेट्रो इत्यादी व्यवहारांसाठी आणि विक्रेत्यांसह देय देण्यासाठी वापरू शकतात.

ग्राहक या कार्डचा वापर आकर्षक सवलत आणि ऑफर मिळवण्यासाठी भारत आणि आंतरराष्ट्रीय बाजारपेठेतील टॉप ब्रँडच्या खरेदीसाठी करू शकतात.

निवेदनात म्हटले आहे की एसबीआय रूपे जेसीबी प्लॅटिनम कॉन्टॅक्टलेस डेबिट कार्डमुळे ग्राहकांचे कॅश सांभाळण्याचे ताण कमी होतील आणि त्यांना एका टॅपवर पैसे देण्यास परवानगी मिळेल. हे सुरक्षित आणि परवडणारे पेमेंट इकोसिस्टम देण्यासाठी विकसित केले गेले आहेत. हे सरकारला कॅशलेस अर्थव्यवस्था तयार करण्यात मदत करते.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button