Best Sellers in Electronics
IndiaMoney

खुशखबर ! हीरोच्या सर्वात स्वस्त बाईकवर आणखी हजारो रुपये वाचवण्याची संधी; गाडी घेण्याआधी ‘हे’ वाचा, होईल फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 03 डिसेंबर 2020 :- नवीन वर्ष सुरू होणार आहे. परंतु यापूर्वी, देशातील सर्वात मोठी दुचाकी वाहन निर्माता कंपनी हीरो मोटोकॉर्प आपल्या शक्तिशाली आणि स्टाईलिश मोटरसायकलवर विशेष ऑफर देत आहे. हीरो मोटोकॉर्पने त्याच्या सर्वात स्वस्त मोटारसायकल एचएफ डिलक्सवर खास ऑफर आणली आहे. कंपनी एचएफ डिलक्सवर कॅशबॅक आणि ईएमआय पर्याय निवडण्यावर कॅश बेनेफिट देत आहे. या ऑफरबद्दल तपशीलवार माहिती जाणून घ्या.

7500 रुपये कॅशबॅक मिळत आहे

हिरोच्या एचएफ डिलक्सची किंमत 48,950 रुपये आहे. परंतु जर आपण या मोटारसायकलसाठी पेटीएमच्या डिजिटल प्लॅटफॉर्मद्वारे पैसे दिले तर आपल्याला 7500 रुपयांचे कॅशबॅक मिळेल. त्याचबरोबर तुम्हाला 5000 रुपयांचा कॅश बेनिफिट मिळू शकेल.

यासाठी तुम्हाला आयसीआयसीआय बँकेच्या डेबिटद्वारे किंवा क्रेडिटद्वारे पेमेंटचा ईएमआय पर्याय निवडावा लागेल. या दोन पद्धतींद्वारे आपण 50 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीच्या या मोटारसायकलवर हजारो रुपये वाचवू शकता.

एचएफ डीलक्सचे मायलेज आणि फीचर्स

हीरोची एचएफ डिलक्स 70 किमी पर्यंत मायलेज देते. म्हणजेच, या बाईकद्वारे आपण 1 लिटर पेट्रोलमध्ये आपण 70 किमी पर्यंत प्रवास करू शकता. फीचर्स विषयी बोलाल तर, बीएस -6 स्टँडर्ड बाईकचे इंजिन एक्ससेंस टेक्नॉलजीने सज्ज आहे. याद्वारे ते 9 टक्के अधिक मायलेज देण्यास सक्षम असेल.

एचएफ डिलक्समध्ये 97.2 सीसी इंजिन आहे, जे 8000 आरपीएम वर 7.94 बीएचपी आणि 6000 आरपीएम वर जास्तीत जास्त 8.05 ची टॉर्क वितरीत करण्यास सक्षम आहे. त्याचे इंजिन 4-स्पीड ट्रान्समिशनसह कार्य करते.

बाइकची फ्रेम 

हीरो एचएफ डिलक्स बीएस -6 एक टेलिस्कोपिक फ्रंट फोर्क आणि ट्विन रियर शॉक एब्जॉर्बरसह डबल-क्रेडल फ्रेमवर तयार केले गेले आहे. त्याच्या ब्रेक्समध्ये जॉइंट ब्रेकिंग सिस्टमसह 130 मिमी ड्रम आणि एलॉय चाकांसह ट्यूबलेस टायर्स समाविष्ट आहेत. मोटरसायकलचे किक-स्टार्ट व्हेरिएंट 109 किलो आणि सेल्फ-स्टार्ट मॉडेल 112 किलो वजनाचे आहे.

सर्वाधिक विक्री होणार्‍या बाइक्सपैकी एक

हीरो एचएफ डिलक्स ही भारतीय बाजारपेठेतील सर्वाधिक विक्री करणार्‍या मोटारसायकलींपैकी एक आहे. गेल्या काही वर्षांमध्ये त्याची विक्री संख्या सातत्याने वाढत आहे. आता या प्रवासी मोटारसायकलला बीएस -6 उत्सर्जन नियमसह अपडेट केले गेले आहे. हिरो डिलक्सची बीएस -6 आवृत्ती त्याच्या बीएस -4 आवृत्तीपेक्षा 8500 रुपयांनी महाग आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button