Best Sellers in Electronics
IndiaMoney

लय भारी ! आता घरबसल्या 3D मध्ये पाहून बुक करा बाईक ; वाचा सविस्तर…

अहमदनगर Live24 टीम, 03 डिसेंबर 2020 :- आतापर्यंत तुम्ही शोरूममध्ये जाऊन किंवा ऑनलाइन चॅनेलवरून दुचाकी बुक केली असेल किंवा विकत घेतली असेल. पण आज आम्ही घर बसल्या 3 डीमध्ये पाहून बाईक कशी बुक करायची हे सांगणार आहोत. मोटारबाईक बनविणारी कंपनी, टीव्हीएसने ऑगमेंटेड रिएलिटी ऐप्लिकेशन A.R.I.V.E. लॉन्च केले आहे. ज्याच्या मदतीने आपण घर बसल्या 3 डी पाहत सहजपणे बाइक बुक करू शकाल.

या बाइकचा वर्चुअल एक्सपीरियंस घ्या

या ऐप्लिकेशनच्या मदतीने इन-डेप्थ प्रोडक्ट एक्सप्लोर केले जाऊ शकते. आणि एआर तंत्रज्ञानाच्या सहाय्याने बाईक खरेदी करण्याचा अनुभवही सुखद होईल असे कंपनीकडून सांगण्यात आले आहे. या अ‍ॅपमध्ये व्हिडिओ आणि 3 डी अ‍ॅनिमेशनसुद्धा दिले आहेत. सध्या, केवळ कंपनीच्या फ्लॅगशिप मॉडेलच या ऐप्लिकेशनमध्ये समाविष्ट आहेत.

यावर, अपाचे आरआर 310 आणि अपाचे आरटीआर 200 4व्ही अक्षरशः अनुभवू शकतात. मात्र कंपनीने सांगितले आहे की लवकरच या अॅपवर संपूर्ण बाईक रेंज दाखविण्यात येतील. या अ‍ॅपमध्ये दिलेल्या विशेष मोडच्या मदतीने बाईकचे मेकॅनिकल कंपोनेंट्स देखील पाहिले जाऊ शकतात.

ऍपमध्ये मिळेल ऑनलाईन वाहन बुकिंगचा पर्याय

या व्यतिरिक्त, यात टेस्ट राइड शेड्यूल करण्याचा देखील पर्याय आहे. विशेष मोडद्वारे वापरकर्ते रियल ऑब्जेक्ट्स आणि एआर च्या मदतीने डिव्हाइससमोर ठेवलेली बाइक स्कॅन देखील करू शकतात. कॅमेर्‍याने बाईक स्कॅन केल्यानंतर वापरकर्त्यांना बाईकचे वेगवेगळे भाग आणि ते कसे कार्य करतात याबद्दल एक्स-रे विजन मिळते. याव्यतिरिक्त, डीटेल्ड ऑडियो विजुअल डिस्क्रिप्शन प्रदान केले आहे.

टीव्हीएसला त्याच्या बाइक रेंज सेलेक्शनला इंटरैक्टिव करण्याचा प्रयत्न करून एक मोठा कस्टमर बेस आकर्षित करायचा आहे. अ‍ॅपवर शोकेस केलेला वर्चुअली एक्सपीरियंस मुळे ग्राहकांना सर्वोत्कृष्ट बाईक निवडणे सुलभ करेल. अ‍ॅपमध्ये ऑनलाईन वाहने बुक करण्याचा पर्यायही उपलब्ध आहे.

भारतातील जास्त मायलेज देणाऱ्या टॉप-10 बाइक

  • बजाज  CT110 ,माइलेज 104 kmpl ,  किंमत 48,704  रु.
  • टीवीएस स्टार सिटी ,  माइलेज 85 kmpl  , किंमत   62,784 रु.
  • बजाज प्लेटिना 110 H गियर, 84 kmpl माइलेज,  किंमत  62,899 रु.
  • हीरो सुपर स्प्लेंडर, 83 kmpl माइलेज, किंमत  71,650 रु.
  • हीरो स्प्लेंडर प्लस, 80 kmpl माइलेज , किंमत 60,310 रु.
  • होंडा CD110 ड्रिम, माइलेज 74 kmpl , किंमत 65,505 रु.
  • टीवीएस रेडिऑन, 69 kmpl माइलेज, किंमत 59,742 रु.
  • होंडा शाइन 65 kmpl माइलेज , किंमत 68,812 रु.
  • हीरो स्प्लेंडर iSmart , 61 kmpl माइलेज, किंमत 65,672 रु.
  • हीरो पॅशन प्रो 110 , 60 kmpl माइलेज, किंमत 65,750 रु.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button