Best Sellers in Electronics
IndiaLifestyle

मस्तच ! इंस्टाग्रामने आणले ‘हे’ नवीन फिचर

अहमदनगर Live24 टीम, 04 डिसेंबर 2020 :- इंस्टाग्रामने मंगळवारी जाहीर केले की त्याचे ‘लाइव्ह रूम’ फीचर द्वारे आता भारतात तीन अतिरिक्त लोकांसह लाइव जाण्याची सुविधा मिळेल. म्हणजे क्रिएटर्स एका पेक्षा जास्त गेस्टसह लाइव जाऊन त्यांचे ऑडियंस वाढवू शकतात.

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मने म्हटले आहे की या फीचरची सुरुवातीची चाचणी भारतात झाली होती आणि आता व्यापकपणे अंमलात आणणार्‍या आता भारत पहिल्या देशांपैकी एक आहे. इंस्टाग्राम लाइव्ह लोकांना सुविधा देते की ते लाइव्ह राहू शकतात आणि त्यांच्या ऑडियंसशी वर्चुअली कनेक्ट होऊ शकतात. कदाचित यामुळेच यावर्षी या फीचरच्या वापरामध्ये मोठ्या प्रमाणात वाढ झाली आहे.

फेसबुक इंडियाचे उपाध्यक्ष आणि व्यवस्थापकीय संचालक अजित मोहन यांनी निवेदनात म्हटले आहे की, “रील्सच्या लॉन्चपासून लाइव रूमची टेस्टिंग व रोलआउट पर्यंत भविष्यात उत्पादनांच्या डिझाइनमध्ये भारत महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावत आहे. ”

इंस्टाग्राम लाइव्हची आकडेवारी वेगाने वाढत आहे

मार्चमध्ये, भारतात इंस्टाग्राम लाइव व्यूज सप्ताह-दर-सप्ताह च्या आधारावर 60 टक्के वाढ झाली. आता सुमारे तीन पाहुण्यांसह लाइव जाण्याच्या क्षमतेसह, क्रिएटर्सकडे त्यांच्या कम्युनिटीशी संवाद साधण्याची, चर्चा कार्यक्रम किंवा पॉडकास्ट किंवा जाम सेशन होस्ट करण्याची अधिक संधी आहे.

हे फीचर कसे कार्य करेल?

लाइव रूम वापरण्यासाठी, वापरकर्त्यांनी लाइव जाणे आवश्यक आहे, आपल्या स्टोरी ट्रेच्या टॉप लेफ्ट-हॅन्ड कॉर्नरमध्ये असलेले प्लस चिन्ह टॅप करा किंवा होम नॅव्हिगेशन बारच्या वरच्या उजव्या बाजूला क्रिएट प्लस साइन वर क्लिक करा. लाइव स्ट्रीममध्ये गेस्ट जोडण्यासाठी, क्रिएटर्सना कॅमेरा / रूम आइकनवर टॅप करावे लागेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button