Best Sellers in Electronics
Money

तारण ठेवलेल्या सोन्याचा होणार लिलाव; स्वस्तात खरेदी करण्याची संधी, ‘असे’ व्हा सहभागी

अहमदनगर Live24 टीम, 04 डिसेंबर 2020 :-देशातील बरेच लोक सोन्याचे दागिने गहाण ठेवून कर्ज घेतात. परंतु बरेच लोक हे कर्ज परत करण्यास असमर्थ ठरतात. अशा परिस्थितीत या तारण सोन्याचे दागिने लिलाव केले जातात.

अशा परिस्थितीत लोकांना सोन्याचे दागिने स्वस्तात खरेदी करण्याची संधी मिळते. देशातील अनेक वित्तीय कंपन्या आणि बँका सोन्याच्या बदल्यात कर्ज देतात. यापैकी एक कंपनी मुथूट मिनी फायनान्सर्स आहे.

23 डिसेंबर 2020 रोजी मुथूट मिनी फायनान्सर्स अशाच सोन्याचे दागिने लिलाव करणार आहेत. दिल्लीसह देशातील अनेक शहरांमध्ये मुथूट मिनी फायनान्सर्स ही लिलाव करणार आहेत. वास्तविक कंपनीनेच यासंदर्भात एक जाहिरात दिली आहे. लिलावाशी संबंधित सर्व माहिती या जाहिरातीमध्ये देण्यात आली आहे.

प्रथम कोणत्या शहरांत लिलाव होत आहे हे जाणून घ्या:-  साउथ बेस्ट दिल्ली 23 डिसेंबर 2020 रोजी साउथ बेस्ट दिल्लीत लिलाव होणार आहे. यापूर्वी आपण मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेड शॉप नंबर 130/1 जनकपुरी डी ब्लॉक, नवी दिल्ली येथे भेट देऊन हे दागिने पाहू शकता.

ईस्ट दिल्ली ईस्ट :- दिल्ली डिस्ट्रिक्टमध्ये 23 डिसेंबर 2020 रोजी सोन्याच्या दागिन्यांचा लिलाव होईल. मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेडच्या ऑफिसला भेट देऊन तुम्ही हे दागिने पाहू शकता. दुकान क्रमांक ई -23 एफ -1 प्रथम मजला, दिलशाद कॉलनी, नवी दिल्ली हा पत्ता आहे.

बेस्ट दिल्ली:-  हा लिलाव 23 डिसेंबर 2020 रोजी बेस्ट दिल्ली येथे होईल. आपण मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेडच्या ऑफिसमध्ये जाऊन हे दागिने पाहू शकता. त्याचा पत्ता मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेड, ग्राउंड फ्लोर बी-34 खेसरा नंबर 74/19, नियम उत्तम नगर ईस्ट मेट्रो स्टेशन नवी दिल्ली आहे.

साउथ दिल्ली :- 23 डिसेंबर 2020 रोजी साउथ दिल्लीत लिलाव होणार आहे. कंपनीच्या कार्यालयात जाऊन हे दागिने पाहू शकता.मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेडचा पत्ता टीए -94, तळ मजला, खेसरा क्रमांक 67, तुघलकाबाद एक्सटेंशन कालका जीन्यू दिल्ली.

फरीदाबादमध्येदेखील संधी :- आपण फरीदाबादमध्ये राहत असलात तरीही, आपल्याला या लिलावात भाग घेण्याची संधी आहे. मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेड 23 डिसेंबर 2020 रोजी सोन्याच्या दागिन्यांचा लिलाव करेल. मुथूट मिनी फायनान्सर्स लिमिटेडचा फरीदाबादमधील पत्ता शॉप नंबर -1, ग्राउंड फ्लोर आंबेडकर चौक मोहन रोड, वल्लभगड, फरीदाबाद असा आहे.

अशा प्रकारे आपण लिलावात सहभागी व्हा :- आपणास मुथूट मिनी फायनान्सर लिमिटेडच्या सोन्याच्या दागिन्यांच्या लिलावात भाग घ्यायचा असेल तर आपल्याकडे पॅन कार्ड किंवा असे काही कागदपत्र असले पाहिजे ज्याने औपचारिकता पूर्ण केली जाईल. पॅन व्यतिरिक्त जीएसटी प्रमाणपत्र किंवा इतर अशा ओळखपत्रांची आवश्यकता असेल.

याशिवाय, लिलाव होण्यापूर्वी कंपनी निश्चित रक्कम जमा करेल, जी नंतर परत केली जाईल. परंतु आपण दागदागिने विकत घेतल्यास त्यामध्ये ते समायोजित केले जाईल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

 

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button