Best Sellers in Electronics
Breaking

4 लाखांपेक्षाही स्वस्त मिळतेय नवी कार ; शानदार माइलेज आणि फीचर्सही

अहमदनगर Live24 टीम, 04 डिसेंबर 2020 :-साथीच्या रोगाचा वाढता धोका पाहता, बहुतेक लोकांचा असा विश्वास आहे की सार्वजनिक वाहनांपेक्षा आता वैयक्तिक वाहने अधिक सुरक्षित आहेत. यामुळेच वैयक्तिक वाहनांची मागणी वाढत आहे.

सामाजिक अंतर लक्षात घेऊन लोक सार्वजनिक वाहतुकीऐवजी वैयक्तिक वाहनांना प्राधान्य देत आहेत. आपण स्वत:ची कार खरेदी करण्याचा विचार करीत असाल तर नक्कीच ही बातमी वाचा .

4 लाख रुपयांपेक्षा स्वस्त कारच्या यादीमध्ये आहे ‘यांचा’ समावेश :- हे खरं आहे की कार खरेदी करताना आपल्या मनात दोन गोष्टी प्रथम येतात. एक मायलेज आणि दुसरे म्हणजे किंमत. आज आम्ही तुम्हाला अशा कार्सबद्दल सांगू ज्या कमी बजेटमध्ये चांगले मायलेज देतात. होय, आम्ही आपल्यासाठी एन्ट्री लेव्हल कारची माहिती घेऊन आलो आहोत, ज्यात मायलेज अधिक आहे.

यासह देखभाल खर्चही कमी येतो. बातमीच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला 4 लाख रुपयांच्या स्वस्त कारबद्दल सांगत आहोत, ज्यात चांगले माइलेज मिळेल. कमी बजेटच्या यादीमध्ये डॅटसन रेडी-गो, रेनॉल्ट क्विड, मारुती सुझुकी अल्टो आणि मारुती सुझुकी एस प्रेसो यांचा समावेश आहे.

डॅटसन रेडी-गो:-  डॅटसन रेडी-गो 0.8-लिटर आणि 1-लिटर इंजिन निवडण्याचा पर्याय देते. त्याचे 0.8-लिटर इंजिन 5678 आरपीएम वर 54 पीएस पॉवर आणि 4386 आरपीएमवर 72 Nm टॉर्क तयार करते. त्याचे इंजिन 5 स्पीड मॅन्युअल ट्रांसमिशनने सुसज्ज आहे. त्याच वेळी, रेडी-गोचे 1-लीटर इंजिन 5500 आरपीएम वर 68 पीएस आणि 4250 आरपीएम वर 91 एनएम टॉर्क तयार करते. त्याचे इंजिन 5-स्पीड ऑटोमैटिक ट्रांसमिशननी सुसज्ज आहे. किंमतीबद्दल बोलायचे तर डॅटसन रेडी-गोची आरंभिक दिल्लीची एक्स-शोरूम किंमत 2.83 लाख रुपये आहे.

रेनॉल्ट क्विड:-  रेनॉल्ट क्विडमध्ये 0.8-लिटर आणि 1-लिटर इंजिनची निवड उपलब्ध आहे. त्याचे 0.8-लिटर इंजिन 5600 आरपीएम वर 54 पीएस पॉवर आणि 4250 आरपीएमवर 72 Nm टॉर्क तयार करते. त्याच वेळी, त्याचे 1-लिटर इंजिन 5500 आरपीएम वर 68 पीएस पावर आणि 4250 आरपीएम वर 91 एनएम टॉर्क तयार करते. क्विडची प्रारंभिक किंमत 2.99 लाख रुपये आहे. टॉप वेरिएंटची किंमत 5.12 लाख रुपये आहे.

मारुती सुझुकी अल्टो :-  मारुती सुझुकीची सर्वाधिक विक्री असणाऱ्या ऑल्टोमध्ये ताकदीसाठी 796 सीसी, 3-सिलेंडर, 12-व्हॉल्व्ह, बीएस 6 इंजिन आहे. त्याचे इंजिन 6000 आरपीएम वर जास्तीत जास्त 48PS आणि 3500 आरपीएम वर 69Nm ची पीक टॉर्क तयार करते. त्याचे इंजिन 5 स्पीड मॅन्युअल ट्रांसमिशनने सुसज्ज आहे. मारुती सुझुकी अल्टोची भारतीय बाजारपेठेतील दिल्लीमधील एक्स-शोरूम किंमत 2.94 लाख रुपये आहे.

मारुती सुझुकी एस-प्रेसो :- मारुती सुझुकीच्या एस-प्रेसोमध्ये बीएस 6 कंप्लाइंटसह 998 सीसी, के 10 बी पेट्रोल इंजिन आहे. त्याचे इंजिन 5500 आरपीएम वर 68 पीएस उर्जा आणि 3500 आरपीएम वर 90 एनएम टॉर्क तयार करते. एस-प्रेसो इंजिन 5 स्पीड मॅन्युअल ट्रांसमिशन सह सुसज्ज आहे. मारुती सुझुकीच्या एस-प्रेसोची किंमत, दिल्लीमधील एक्स-शोरूम किंमत 3.70 लाख रुपये आहे.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button