IndiaMoney

जिओसहित सर्व कंपन्यांचे महाग होऊ शकतात रिचार्ज ; यातून वाचण्यासाठी करा ‘हे’

अहमदनगर Live24 टीम, 04 डिसेंबर 2020 :- वर्षभरापूर्वीच देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओसह एअरटेल आणि व्हीआय (तत्कालीन वोडाफोन आयडिया) यांनी एकाच वेळी रीचार्ज प्लॅनमध्ये वाढ केली होती. 2020 मध्ये वाढीव दर वाढण्याचा मुद्दाही बर्‍याचदा उद्भवला आहे. उलट, या तिन्ही कंपन्या डिसेंबरमध्ये आपले दर वाढवू शकतात असा अंदाज वर्तविला जात होता.

दरम्यान, व्हीआयने आपल्या 2 पोस्टपेड योजनांचे दरही वाढविले आहेत. व्हीआयने 598 आणि 749 रुपयांच्या पोस्टपेड योजनांच्या किंमतींमध्ये 50 रुपयांची वाढ केली आहे, या योजना आता अनुक्रमे 649 आणि 799 रुपयांना उपलब्ध होतील.

व्हीआयच्या या निर्णयामुळे शुल्कवाढीचे मोठे संकेत आले आहे. आपणास वाढणारा हा दर टाळायचा असेल आणि आपल्या खिशावरील ओझे कमी करायचे असेल तर ऍडव्हान्समध्येच दीर्घकालीन रिचार्ज करणे हा एक मार्ग आहे. येथे आम्ही आपल्याला जिओ, एअरटेल आणि व्हीआयच्या 1 वर्षाच्या कालावधीच्या सर्वोत्कृष्ट योजनांबद्दल माहिती देऊ.

रिलायन्स जिओ (2599 रुपये)

रिलायन्स जिओच्या अनेक दीर्घकालीन योजना आहेत. यापैकी 2599 रुपयांचा रिचार्ज प्लॅन सर्वोत्तम आहे. 2599 रुपयांच्या योजनेची वैधता 1 वर्षाची आहे. आपण एका वर्षासाठी रिचार्जपासून मुक्त व्हाल. या योजनेत आपल्याला दररोज 2 जीबी डेटा आणि 100 विनामूल्य एसएमएस मिळतील. तसेच 10 जीबी बोनस डेटाही देण्यात येईल.

Jio वरून Jio वर असीमित कॉलिंग बेनिफिटसह Jio वरून इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी आपल्याला एकूण 12000 विनामूल्य मिनिटे मिळतील. आपणास जिओ ऍप्स आणि डिस्ने + हॉटस्टार व्हीआयपीची एक वर्षाची विनामूल्य सब्सक्रिप्शन देखील मिळेल.

एअरटेल (2698 रुपये)

या कॅटेगिरीमध्ये एअरटेलची 2,698 रुपयांची सर्वोत्तम योजना आहे. या योजनेची वैधता 365 दिवस आहे. एका वर्षासाठी आपल्याला दररोज 2 जीबी डेटा मिळेल. या योजनेत, सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग बेनिफिट्स आणि दररोज 100 विनामूल्य एसएमएस देखील उपलब्ध असतील. जिओ प्रमाणेच, एअरटेल देखील या योजनेत 1 वर्षाची डिस्ने + हॉटस्टार ची विनामूल्य सदस्यता देते. तुम्हाला एअरटेल थँक्स बेनिफिटही मिळेल.

Vi (2595 रुपये)

व्हीआयची एक वर्षाची योजना 2595 रुपयांची आहे. Vi दररोज 2 जीबी डेटा देखील देते. याव्यतिरिक्त, या योजनेत ग्राहकांना अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंग लाभ आणि दररोज 100 विनामूल्य एसेमेस मिळतील. हा मूलभूत फायदा आहे. या व्यतिरिक्त, तुम्हाला जी 5 प्रीमियम आणि व्हीआय मूवीज आणि टीव्हीची विनामूल्य सब्सक्रिप्शन मिळेल आणि ती देखील एका वर्षासाठी.

बीएसएनएल

1999 रुपयांचे व्हाउचर ही एक वार्षिक योजना आहे. यात अमर्यादित लोकल आणि एसटीडी कॉल, दररोज 100 एसएमएस, 3 जीबी हाय स्पीड डेटा समाविष्ट आहे. या योजनेची प्रथम वैधता 365 दिवस होती. या योजनेची वैधता 60 दिवसांनी वाढविण्यात आली आहे. तर आपल्याला हे सर्व फायदे 425 दिवसांसाठी मिळतील. येथे आपल्याला 2 महिन्यांकरिता पीआरबीटीसह Eros Now एंटरटेनमेंट सर्विस मिळेल.

अहमदनगर Live24 च्या इतर बातम्या वाचण्यासाठी क्लिक करा: ahmednagarlive24.com | ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर | इंस्टाग्राम | टेलिग्राम । © Copyright 2020, All Rights Reserved

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button