Best Sellers in Electronics
Ahmednagar NewsIndiaMoney

मस्तच ! पुन्हा एकदा स्वस्त घरे खरेदी करण्याची संधी ; जाणून घ्या संपूर्ण योजना

अहमदनगर Live24 टीम, 31 डिसेंबर 2020 :- जर आपण घर विकत घेण्याचा विचार करत असाल तर देशातील सर्वात मोठी बँक एसबीआयने एक विशेष संधी आणली आहे. एसबीआय स्वस्त दरात घर खरेदी करण्याची संधी देत आहे. एसबीआय काही मालमत्तांचा लिलाव करीत आहे.

या मालमत्तांचा लिलाव 30 डिसेंबरपासून सुरू झाला आहे. या लिलावात तुम्हाला स्वस्त घर मिळू शकेल. आपल्याला फक्त आवश्यक कागदपत्रे तयार करणे आवश्यक आहे. एसबीआयच्या लिलावाची संपूर्ण माहिती जाणून घेऊया.

कोणत्या प्रकारची प्रॉपर्टी विकली जात आहे ? :- बँकेकडून लिलाव होत असलेल्या मालमत्तेत सर्व प्रकारच्या व्यावसायिक, निवासी आणि औद्योगिक मालमत्ता यांचा समावेश आहे. ज्या प्रॉपर्टीच्या मालकाने त्यांचे कर्ज भरलेले नाही. त्यांना कोणत्याही कारणास्तव पैसे देणे शक्य झाले नाही.

या सर्व लोकांच्या जागा बँकाने ताब्यात घेतल्या आहेत आणि त्यांची विक्री करुन बँक त्यांच्या नुकसानाची भरपाई करेल. एसबीआय वेळोवेळी अशा मालमत्तांचा लिलाव करत असते.

एसबीआय ई-लिलावासाठी नोंदणी करा :- जर एसबीआयच्या लिलावात स्वस्तात मालमत्ता खरेदी करण्याचा आपला हेतू असेल तर आपण ई-लिलावात नोंदणी करावी.

अधिक माहितीसाठी आपण https://bit.ly/2HeLyn0 वर भेट देऊ शकता. ई-लिलावाद्वारे पैसे वसूल करण्यासाठी अनेक मार्गांनी कर्ज डीफॉल्टर्सच्या तारण मालमत्तेच्या विक्रीसाठी बँक जाहिरात करते. यामध्ये फेसबुक, ट्विटर, इंस्टाग्राम यासारख्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म तसेच आघाडीच्या वर्तमानपत्रांचा समावेश आहे.

तुम्हाला कसा फायदा होईल :- लिलावामध्ये ठेवलेली किंमत बाजार दरापेक्षा कमी आहे. हा तुमचा मोठा फायदा होईल. या एसबीआय मेगा ई-लिलावात आपण निवासी, व्यावसायिक आणि औद्योगिक मालमत्तांसाठी बोली लावू शकता. केवायसीसाठी आवश्यक कागदपत्रे तुम्हाला बँक शाखेत जमा करावी लागतील हे लक्षात ठेवा.

उर्वरित डिजिटल स्वाक्षरी मिळविण्यासाठी आपण ई-लिलाव किंवा कोणत्याही अधिकृत एजन्सीशी संपर्क साधू शकता. ईएमडी (अर्नेस्ट मनी डिपॉझिट) आणि केवायसी कागदपत्रे बँकेत सबमिट केल्यानंतर तुम्हाला ईमेलवर नोंदणीकृत लॉगिन आयडी आणि पासवर्ड मिळेल. लिलावाच्या वेळी आपल्याला लॉगिनची आवश्यकता असेल.

किती मालमत्तांची विक्री होईल ? :- एसबीआय येत्या 7 दिवसात 758 निवासी, 251 व्यावसायिक आणि 98 औद्योगिक मालमत्तांचा लिलाव करेल. पुढील 30 मध्ये बँक 3032 निवासी, 844 व्यावसायिक आणि 410 औद्योगिक मालमत्तांचा लिलाव करेल. काल पंजाब नॅशनल बँकेनेही मालमत्ता लिलाव पार पाडला.

यामध्ये निवासी, व्यावसायिक आणि औद्योगिक मालमत्तांचा समावेश होता. बँकेने 3681 निवासी, 961 व्यावसायिक मालमत्ता, 527 औद्योगिक मालमत्ता आणि 7 कृषी मालमत्ता विक्रीची घोषणा केली होती.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button