Ahmednagar NewsAhmednagar North

डॉ.सुजय विखे पाटील मित्र मंडळाच्‍या वतीने ऊस तोडणी कामगारांना उबदार कपड्यांचे वाटप

अहमदनगर Live24 टीम, 31 डिसेंबर 2020 :- लोकनेते पद्मभूषण डॉ.बाळासाहेब विखे पाटील यांच्‍या पुण्‍यतिथीच्‍या निमित्‍ताने शिर्डी नगरपंचायत आणि डॉ.सुजय विखे पाटील मित्र मंडळाच्‍या वतीने ऊस तोडणी कामगारांना उबदार कपड्यांचे वाटप करण्‍यात आले.

नगरपंचायतीमध्‍ये पद्मभूषण डॉ.विखे पाटील यांच्‍या प्रमिमेचे पुजन करुन अभिवादन करण्‍यात आले. याप्रसंगी नगराध्‍यक्ष शिवाजीराव गोंदकर, माजी नगराध्‍यक्ष कैलासबापू कोते, भाजपाचे तालुका अध्‍यक्ष ज्ञानेश्‍वर गोंदकर, शहर अध्‍यक्ष सचिन शिंदे, गणेश कारखान्‍याचे व्‍हा.चेअरमन प्रतापराव जगताप, विलास कोते, मधुकर कोते, शिर्डी सोसायटीचे चेअरमन प्रमोद गोंदकर, माजी उपनगराध्‍यक्ष सुजित गोंदकर,

अॅड.अनिल शेजवळ, अभय शेळके, राजेंद्र गोंदकर, सचिन कोते, मनसेचे दत्‍त कोते, सुधिर शिंदे, दिपक वारुळे यांच्‍यासह मान्‍यवर उपस्थित होते. सामाजिक बांधिलकी म्‍हणून डॉ.सुजय विखे पाटील मित्रमंडळाच्‍या वतीने ऊस तोडणी कामगारांना उबदार कपड्यांचे वाटप करण्‍यात आले.

याप्रसंगी नगराध्‍यक्ष शिवाजीराव गोंदकर यांच्‍यासह मान्‍यवरांनी खासदार विखे पाटील यांच्‍या राजकीय, सामाजिक वाटचालिंच्‍या आठवणींना उजाळा देवून नगरपंचायतीच्‍या वतीने श्रध्‍दांजली अर्पन केली.

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button